Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini waislam wengi wanataka rais ajaye atoke Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Dec 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utafiti nilioufanya umebaini hilo. Naombeni na maoni yenu!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni hisia za udini!Hatima ya rais ajaye kwa kiasi kikubwa ipo mikononi mwa watanganyika!kinachoweza kufanywa na CCM ni kuchagua presidential candidate kutoka Zanzibar,suala la urais ni suala nyeti na lipo mikononi mwa watanganyika!
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu kiukweli hii ni zamu ya wazanzibari,nadhani waislam na wapenda haki na wapenda muungano wote wanatetea haki ya wazanzibari dhidi ya dhulma ya wa bara!

    wameonewa sana wameskitika sana sasa wanaitaka haki yao..
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wamechoka kuwa na makamu ambaye kazi yake kuwa ni kufungua majengo na semina tu kwa kipindi chote cha awamu mbili za mwisho za utawala wa tanganyika
     
  5. m

    malafyaleh Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mi nazani zamu yao ilikuwa baada ya mkapa baada yakuona mwisilamu mwenzao kapita wakaona hamna tabu sasa wanataka waendelee wao tu.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu umepata wapi mamlaka ya kuwasemea waislam wa Tanzania?
     
  7. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utafiti uliofanya!!!!
     
  8. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tulipofikia ni bora na sisi watanganyika tuwe na rais wetu. Mbona wana rais wao sisi hatuongei?
     
  9. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa katiba yao mpya rais wa tanzania ana madaraka madogo sana kwao na akiwa zanzibar ni kama mgeni, you see teuzi zote kwa upande wa zenji anafanya rais wa zenji, sasa wanataka rais wa muungano atoke kwao ili mzanzibar atawale tanzania bara? Basi kama ni hivyo na rais wa zanzibar wa awamu ijayo atoke tanzania bara aka tanganyika. Otherwise wapemba wote dar es salaam na sehem nyingine wafungashe virago warudi kwao, tuwanyime umeme wetu, tuwakate kodi vyakula vyetu na sukari na uwe mwisho wa muungano.
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sina hakika kama mgombea 2015 akitokea zanzibar nadhani upinzani watachukua nchi ila 2025 iwapo atatokea zanzibar wanaweza wakachukua...
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    we ndio msemaji wa waislamu?
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Pathetic
     
  13. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sisi waafrika tutambue kwamba hizi dini tulizonazo zimeletwa na wageni kutoka nje ya bara letu. Amini usiamini hawakutuletea dini hizi ili tufike mbinguni. Ni ujinga uliotukuka kupokea utaratibu wa maisha wa kiimani(dini) kutoka kwa wageni halafu ukajiona umepatia na kumtenga ndugu yako aliyechukua utaratibu tofauti na wako.

    "Mnachekesha" by Faizafox
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu unataka kusema waislam wanataka Rais ajaye atoke Zenji kwasababu piga uwa atakuwa muislam?

    I hope thats not what you ment.
     
  15. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wewe una malaria sugu, tena ya uti wa mgongo. Na watu wa bara pia huoni kuwa ni zamu yao kuwa na rais zanzibar?
     
  16. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hata sisi wasukuma ambao ni asilimia 30 ya watu wa nchi hii tunahitaji kutoa Raisi!
     
  17. a

    abam Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    zanzibar wamejaa waislam kwa hiyo ni neema kwa waislam kupata mwislam mwenzao, lakini mie najiuliza tena watanganyika kweli mambumbumbumbu, wenzetu hawakubali mtanganyika akae ikulu ya zenji ila nyinyi mnachekacheka tu oh kweli zamu yao waje magogoni. mtikila uko wapi ?
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    haki yao ipi? Ya kutawala watanganyika? Mbona sisi hatuwatawali? Waende zao huko, kwanzo ndo wapinga muungano lakini pia ndo wanufaika wa muungano. Mie siwapendi
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    na kuwa mgeni rasmi kwenye sherehe za idd
     
  20. a

    abam Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mie nawasikitikia watu wanaoshobokea dini na wanaacha kujitambua utaifa wao. Jamani ikulu ya zanzibar ni ya wazenji wenyewe na magogoni ni ya watanganyika, dini zililetwa na waarab na wazungu, lakini tanganyika ameileta mwenyewe pamoja na madini milima maziwa mito wanyama na uoto wa asili ili watawale watanganyika sio wazenji jamani. Muumba wao amewapatia karafuu sio tule sisi. Hivi mtanganyika umewahi kujiuliza kwa nini vyao ni vyao na vyetu ni vyao, muumba aliona vyote alivyoviumba ni vyema akatenganisha zanzibar na tanganyika kwa bahari. Alivyotenganisha muumbaji mwanadam kamwe usiviunganishe.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...