Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Darwin, Dec 6, 2010.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unaona wadada wanaanza wakiwa wakuvutia miili mizuri lakini wakianza kupata umaarufu wanaanza kufura na wala hawajali miili yao.

    Au nikule kuimba huku wamekaa?
    Kwanini hawafanyi mazoezi?
     
  2. s

    seniorita JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    figure is not an issue kwa hao, plus slow movement my friend, taarab sio rigorous activity kama kunengua
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,327
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wanaendekeza mambo ya ushoga si unajua pwani na mambo Yao!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakiinza wanakuwa na njaa, wakishaanza umarufu na pesa kidogo ndio watu wanaanza kufakamia. Wengi wao wana shepu za biringani au kabati
     
  5. m

    mbezibeach Senior Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini Babu Ayoub mi naona hajafura kabisa.
     
  6. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sio wao tu.Wasanii wa bongo wengi wanadhani kuvimbiana ni dalili ya utajiri. Mcheki prof J kwenye wimbo wa Mkono mmoja au Afandi Sele kwenye Malumbano. Ukiangalia mara moja utajiuliza hawa ni mapromota au wasanii?
    Kwa kifupi mkuu gym wao wanazisikia na wanadhani zipo kwa ajili ya wapenda fujo au mabondia.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,355
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Mchungaji bana....

    [​IMG]
     
  8. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa asili waimbaji wa taarabu ni wakaazi wa mikuoa ya hukuwa Pwani. Ndiyo maana majina yao ni Mwanahawa, Mwanahela, Mwanahamisi na kadhalika. Watu wa Pwani sifa ya moja na kupenda kuonekana kuwa hali zao ni nzuri. Njia moja ya kuonekana kuwa una hali nzuri na kunenepa. Ukijazi ndiyo hata Wababa watakupenda maana utakuwa unavutia sana. Wanapenda kuonekana hali zao siyo mbaya!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,355
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Enzi hizo....Bi Shakillah

    [​IMG]
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,355
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Mbona huyu kutikavu mkuu?

    [​IMG]
     
  11. October

    October JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I hate Taarab!!!
    Nikiiona kwenye TV lazima nibadilishe Chanel.
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wantumika sanaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mh!mchungaji kondoo watakukimbia!maneno hayo makubwa bana!!!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,355
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,878
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Taarabu imoooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,789
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wengi kama wameanguka bafuni..
     
  17. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mafegiiiii sana!!!!!!!!!!!
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu angalia hayo makono!!!!!!, ndo jamaaa waahemia juu juu
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweliiiiiiiiii. hiyo ya Rv Masanilo imekaa kivinginevingine kabisa...sasa na hao madada ni...........au hicho ulichosema ni kwa wanaume tu...
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mapromota mamwemwibia mno mpaka yuko taabani....jameni maporomota murudishieni vijisenti vyake huyu bibi...
     
Loading...