Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wahanga wa mabomu Mbagala hawajalipwa fedha zao mpaka leo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shaliza, Aug 26, 2011.

  1. s

    shaliza Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulipukaji wa mabomu katika kambi ya mbagala mwaka 2009 mwezi wa tano ulileta maafa hususani kwa wakaazi wa eneo hilo na viunga vyake,nyumba za wananchi zilibomoka kwa kupigwa na mabomu,zingine zilipata nyufa kubwa ambapo ni hatari kwa maisha ya wakazi hao,lakini cha kushangaza wale ambao hawajapata maafa makubwa wamelipwa hela nyingi za kuweza hata kununua kiwanja kingine na hata kujenga nyunba ingine nzuri kabisa ya kifahari,hapa kuna aina ya kaufisadi fulani kanakotembea kama kizungumkuti fulani.

    nilijaribu kumhoji bwana fulani(jina lake tunaweka kapuni)alisema fedha alisema nyumba yake ni kubwa na ina hitilafu kubwa sana lakini kalipwa fedha kidogo sana kiasi hatakuweka mabati mapya ni tatizo,hata kubomoa nyuimba ili ajenge ipya pia hawezi kwa sababu hela aliyolipwani kama milioni moja hivi na elfu hamsini na sita wakati nyumba yake ilitakiwa alipwe kama milioni 15 ili aweze kufanya ukarabati sambamba na ujenziwa nyumba yake.
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbagala ipo jimbo gani vile? Madiwani na mbunge wao wanatoka chama gani vile?! Wakati wa uchaguzi hawakuiweka hii kama ajenda mojawapo?! Wana haki ya kulipwa, lkn hakuna mtu atawaletea haki yao kwenye sahani wakiwa wamekaa. Wakawaulize wazee wa EA.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kwanza jifunze kiswahili kabla ya kubandika vitu. Hawaitwi wahanga ila waathirika. Mhanga ni mtu aliye tayari kutoa uhai wake kwaajili ya imani, ushabiki nk
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawajalipwa kwa sababu wanaadhibiwa kwa kuwachagua magamba kuongoza. Hiyo ndio shukrani ya magamba kwa wapiga kura wake. Next time watafanya maamuzi ya busara zaidi.
     
  5. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waziri mkuu wa japan amejiuzuru kuhusiana na maswala ya fukushima, mabomu mbagala, mabomu gongolamboto, waathirika mpaka leo hawajalipwa, waziri wa ulinzi yupo anawaza urais 2015
     
  6. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadai hao watu walipwe ww hujui gharama za tishert, kofia na yale mabango makubwa ya picha za JK, ulidhani vilitoka wapi?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    atajitetea kuwa hiyo ni kaz ya Hazina.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Iundwe tume kuchunguza.
    Hilo ndilo tunaloliweza.
     
Loading...