Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wagombea wa CCM hawakubaliki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Oct 6, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nashindwa elewa kuna shida gani CCM? Mikutano ya kampeni ya Mwenyekiti lazima watu wachuliwe na malori na Mabasi na kupewa posho Kofia, Tshirt na Kanga ili watu wajaae hii ikiambatana na vikundi vya sanaa na maigizo kuleta watu. Kama haitoshi wabunge na madiwani lazima wanadiwe na Kikwete, Salma, Ridhiwani na Miraji kwanini? Kuna shida hapa

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawana uwezo wa kujenga hoja na kutetea wanachoamini ktk CCM.Pili uwezo wao wa kufikiria ni mdogo kuliko wasikilizaji na hivyo wako spoon feeded.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ni wazi kuwa na wenyewe wanajua wazi kuwa mda wao wa kushika madaraka umekwisha...hawana ujasiri wa kusimama mbele za watu...na ndo maana hata kwenye midahalo wanaogopa!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mafisadi watupu hawana nia ya kuongoza nchi bali kuiba tu.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    8 X 8 - 64 = wagombea wa CCM
     
  6. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chema chajiuza, kibaya ......
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uwezi kudanganya watu milele ndicho kinachowasumbua ccm walizoea kudanganya na wana amini kwenye kudanganya na sasa wanaodanganywa wamejua kwamba walidanganywa na wanaendelea kudanganywa so wamekataa kudanganywa sasa.

    mimi nilijua ipo siku watanzania watagundua uongo wa ccm na kuchukua hatua ila si kwa haraka hivi yani wamegundua mapema na wamechukua hatua lazima ccm wapagawe kwani walikuwa hawaja jiandaa kugundulika sasa
     
  8. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa miaka 33 toka kuzaliwa CCM haijawahi tokea Chama cha Wakulima na Wafanyakazi kufanya kampeni kifamilia,haijawahi kutokea mabango ya kuomba kura mengi kama Mwaka huu,najiuliza gharama za matangazo hayo kila moja kama CCM Ingetumia kujenga zahanati,Nyumba za walimu,Barabara ,kupandisha Mishahara walimu,watumishi wa uma,kununua madawa nani leo angeikataa CCM,hata wagombea wake hawakubaliki kwani hawana la maana la kurudi na kuwaeleza wananchi,wakisema kila kata kuna shule mbona elimu inazidi kushuka,ufauru wawatoto unazidi kudidimia kila mwaka.Nadhani hapa CCM Wamesahau hawa wanaoleta vuguvugu sasa ni kizazi cha kuanzia 1972 mpaka leo hawapo tayari kudanganywa kama vifaranga vya kuku kuwa watanyonya kesho ili hali watoto wa vigogowanatanua na V8,Hummer na Majumba ya bei kubwa,
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uSISAHAU KUKUMBATIA WAFANYABIASHARA NA MAFISADI NA KUMSAHAU KABISA MKULIMA! HALAFU JAMANI DODOMA HAKUENDEKI TUJUE MOJA!
     
  10. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inatisha kuona baadhi ya watu pamoja na kukataliwa wanaendelea kugombea tu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sijui ni nini kinachowapa ujasiri wa kuendelea kugombea wakati watu wamewachoka.
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hawana sera za kukidhi haja za watanzania. hivi kweli kuna watu wasiojua wizi na udanganyifu wa ccm? hata watoto wadogo siku wanajua janja ya nyani kula mahindi mabichi.

    Namshukuru Mungu kwa kunipa ujasiri wa kutowapigia kura hao wana harakati wa kijani. Mie sasa hivi wacha nimuongezee namba Chadema. Potelea pote.
     
Loading...