Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wadada wengi wakisaidiwa na kutoka kimaisha wapenzi wao, huwasaliti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Apr 9, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi nimeshuhudia, akina dada wengi wanasaidiwa hasa kupelekwa shule na wapenzi wao, baadaye huwakataa na kuwaona hawafai, hapa tatizo huwa nini? Nawasilisha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maana yake ni kwamba walikua nao kwa nia ya kuwatumia!Au mapenzi yameisha...ikitokea hivyo huwezi kubaki na mtu kisa tu alikusaidia!Msitumie kigezo cha kumsaidia mtu kama kifungo cha kimapenzi!
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    alikukubali kwa sababu alitaka kusoma si kwamb alikupenda kwa dhati.... Na inapotokea amepata elimu basi anakubwaga! Hi ni sawa na mwanaume ambae anatamani au mwanamke ambae anatamani mtu si kumpenda ila amemtaman kwahy baadae akikuchoka anakubwaga..that's all.
     
  4. Mamamkwe

    Mamamkwe Senior Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo yamaanisha mdada alikuwa kibiashara zaidi.
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sababu ni kwamba kabla ya kwenda kusoma alikuwa somehow "innocent" hivyo baada ya kupata mwanga fulani wa maisha anaona huyo bwana hamfai. Sababu nyingine ni kuwa katika hali ya uchumba kwa muda mrefu mwishowe huchoka/hukinai, tofauti na ndoa ambapo mkataba unakuwa umeshafungwa hivyo ni vigumu kuuvunja ndio maana watu husema ndoa ni kuvumiliana na mapenzi yanakuwa hayapo (sio kwa wote) na pia wakifikiria watoto ambao watakuwa wameshazaa pamoja basi mwanamke anaona bora kuvumilia.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tindikali, 'Masikini/mwenye njaa hana uchaguzi' akipata sasa, ndio anachagua anachokipenda...
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mh hakika nimejifunza kupitia kwenu, kwa hiyo ukiwa na unafuu hupaswi kumsaidia unayempenda?
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usimsaidie mtu sababu unampenda, msaidie kwasababu anahitaji msaada au wewe unajisikia kumsaidia :help: :help: :help:
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama vipi ka m2 anataka kusoma au kusaidiwa na shaur atume maombi na kama vp fom ajaze kam unataka returns akugee...
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jambo la muhimu kama unampenda na kwa-kumpenda unataka kumsaidia. jiulize je, yeye anakupenda? Zaidi ya hapo akijitahidi saaana ni kuwa na wewe kwaajili ya kulipa fadhila na kuogopa laana tu
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ahaaa, hii imetulia mkuu, maybe inaweza kusaidia! :help: :help: :help:
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawakukosea wale waliosema,MASKINI HATABIRIKI!
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,607
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    Kwani wakati watoa msaada yeye alikua hafi kifo cha mende..... tayari.. umefaidi naye kafaidi. Mwisho wa habari.
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona hata wanaume huwa wanawaacha wanawake waliotafuta nao pindi wanapofanikiwa kimaisha?
     
  15. M

    Maendeleyo Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la msingi ni kuwa kuna swala la kupenda na upande mwingine ni kusaidia. Si sahihi kutumia rungu la msaada kama chambo cha kujenga penzi.
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...TENDA WEMA UENDE ZAKO! Methali hii ilituongoza enzi zetu. Maana yake: msaidie mtu kwa nia ya kusaidia, don't attach strings, ...or u'll be disappointed!
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...TENDA WEMA UENDE ZAKO! Methali hii ilituongoza enzi zetu. Maana yake: msaidie mtu kwa nia ya kusaidia, don't attach strings, ...or u'll be disappointed!
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    imekaa vzur japo inauma sana
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nna rafik yangu analalamika kila siku, kampiga pind demu wake toka yupo o level, kafaulu na sasa yupo 1st year hapo Ardhi, hamtak tena jamaa, anadai alimkubal kwa kumuonea huruma, jamaa analalamika kwamba huruma yake imezidi
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba huyo binti anakuwa na malengo yake na wala hana mapenzi naye na hii inaweza kuchukua zaidi ya miaka mingi na dume likijua linapendwa kumbe linapungwa,kwahiyo ikijatokea yakifanikiwa hayo malengobac anambwag
     
Loading...