Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wachezaji wa siku hizi wa kibongo hawana nick names

Discussion in 'Sports' started by Observer2010, Feb 7, 2011.

  1. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nikiwa kati ya wafuatiliaji wazuri wa soka la kibongo, nashangaa sana kuona wachezaji wa siku hizi hawapewi majina ya kuwaonesha uwezo wao, ukiondoa John Boko aka Adebayo, sijaona wachezaji wengine wakipewa majina yanayowakaa vema. Katika soka letu la kibongo hadi mwishoni mwa miaka ya 90, kulikuwa kuna wachezaji wana Nick names zinazowakaa kiasi kwamba unaweza kudhani ni jina lake.
    Hizi ni miongoni mwa nick nazozikumbuka.
    Iddi Pazi “Father”
    Mohamed Mwameja “Tanzania One”
    Said Mwamba “Kizota”
    Salum Kabunda “Ninja”
    Hamis Thobias Gaga “Gagarinho”
    Makumbi Juma “Homa ya jiji”
    Said Mrisho “Zicco wa Kilosa”
    Abdalah Kibadeni “King Mputa”
    Samli Ayoub “Beki Mtaarabu”
    Razak Yusuph “Careca”
    Ally Yusuph “Tigana”
    Mao Mkami “Ball dancer”
    Malota Soma “Ball Juggler”
    Nteze John “Rungu”
    Zamoyoni Mogella “Golden Boy”
    Sanifu lazaro “Tingisha”
    Said Sued “Scud”
    John Makelele “Zig Zag”
    Method Mogella “Fundi”

    Hizi ni baadhi tu kati ya nyingi sana ninazozikumbuka. So wadau, kwanini siku hizi hakuna Nick Names kwa wachezaji wetu ? Au ndio tushachoka kabisa hili chandimu letu lenye kila namna na vituko kila kukicha ?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nadir Haroub "Canavaro"
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Said mrisho zicco wa kikosa uko wapiiiiiiiiiiiii?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kuna yule mchezaji wa PAMBA yamwanza walikuwa wanamwita mbu ana miguu myembamba lkn aki shield mpira huchukuii baba jina lake limenitoka. PAMBA WISH INGEKUWEPO LEO WADAU ILE ILIKUWA TIMU.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Nsajingwa 'Fuso'
    Moshi "Boban'
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni Nteze John Lungu....na mojawapoya majina yake halisi...
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    nicknames ni tuzo anayovalishwa mchezaji husika kwa kuthamini na kuukubali uchezaji wake na kiwango chake kikifananishwa na nick name aliyopewa.wachezaji wengi hivi sasa hawana performace inayofikia mizania ya comparison na magwiji mbalimbali na kandanda..sasa kuwatunuku tu itakuwa kudhalilisha sifa za hizo nicknames
     
  8. K

    Konaball JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    1-Mussa Hassan(MGOSI)
    2-Seif Mohamed(KIJIKO)
    3-Amri Said(STAM)
    4-Kelvin Yundan(VIDIC)
     
  9. K

    Konaball JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jabir Aziz(STIMA)
    Ramadhan Chombo(REDONDO)
     
Loading...