Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wabunge wa CCM wanalala-lala ovyo bungeni?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kakini, Apr 15, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekuwa tukijionea kila siku wabunge wa CCM wakilala BUNGENI wakati mijadala ikindelea leo steven Wasira tyson sijui evender kalala na TBC wamempiga picha alianza komba, akafata juma nkamia mpaka anauliza swali lililopita muda wa kujadiliwa wadau hii ni sahihi kuacha kitanda nyumbani na kwenda kulala bungeni?

    Kwa kweli nachukia kweli kweli kwanini wasiende kulala makwao?
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu wamefikishwa na vyombo vya Do.. Sio Wananchi so wanawakilisha Do.. na sio Wananchi.

    Wana uwezo Mkubwa wa kuzomea...
    Pia Wakupitisha Sheria Mbovu..
    Wanafiki pia.
    Msiwachague tena 2015 kama alivyofanyiwa kapuya...Kulalalala Ovyo...

    Washaulini Wapime kisha wachukue uamuzi Bado Magamba hayajawatoka vizuri
    Vumilia maumivu hadi 2015.
     
  3. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    hua wamezoea 'wangapi wansema ndiyooo''' they dont have time to think of issues inayoendelea koz mda mwingi wanawaza biashara na madili tu...lazima walale..
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kulala ni moja ya kanuni za bunge la ccm. Kutoa mtu makini kama sita maana yake ni nini kama si usingizi wa kisiasa?
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    banana Wine...
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kwa sababu ni wengi wao ni watu wasiokua na malengo wala uchungu wowote kutumiki watu wa hali ya chini hivyo wanaona wachangie wasichangie yale maslahi binafsi ya ki-ubunge bado yako pale pale tu!!!

     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa sababu hawawakilishi wananchi
     
  8. m

    matunge JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Wana matatizo haya: 1) Hawapati usingizi wa kutosha usiku 2) Asubuhi hawafanyi mazoezi 3) Hawaipi umuhimu mijadala husika 4) Hawanywi maji ya kutosha
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Imefanya nini?
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    kwanini wao pekee?
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good question!
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK wakati analihutubia Bunge alidai kwamba "wabunge huwa hawalali" eti "wanatafakari!" Nwy, nafikiria CCM watakapounda "JF" yao watajibuje hoja hizi kama wameshindwa kuzijibu kupitia Uhuru, Mzalendo, HabariLeo, JamboLeo, TBC1, Bungeni, nk? Wakizijibu kupitia "CCM-JF" ndio zinakuwa zinajibika "vizuri" zaidi?
     
  13. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wabunge wote ni wazee wa ndiyoooooooooooo, hakuna cha chadema wala ccm.
     
  14. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata kama umetumwa na mafisadi jaribu kutumia hoja kujibu hoja!acha kuchangia kama unabishana na wanywa kahawa wa msufini.toa mfano wa wabunge wa cdm wanaolala bungeni halafu linganisha na wale wa ccm.
    Unazi huu usio na kichwa wala miguu ndio unaofanya cdm ipendwe na vijana wasomi na huku ccm ikibaki kujikwangua magamba.yaani most of ccm leaders wanapenda 'unafiki'
    kazi ni kusifia chama ili waendelee kuwa viongozi.
     
  15. C

    Campana JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa nachukia muda wanaopoteza kwa kupongeza. Napongeza wapigakura wangu, napongeza Rahisi wangu, napongeza mke wangu, napongeza serikali yangu, napongeza spika wangu, napongeza kamati ya ......., napongeza wizara hii, napongeza walioandaa mswada huu, napongeza wachangiaji waliotangulia, napongeza chama changu, napongeza mbwa wangu.............

    Ningekuwa spika ningesema 'stoop'.
     
Loading...