Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wabunge hawagomei vikao?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by QUALITY, Jun 28, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafahamu, huwa najiuliza mbona wabunge hawajawahi kugoma kwenda Dodoma? Ukiongea na waheshimiwa Wabunge, wanalia njaa pamoja na posho za kila siku hiku wakitimiza wajibu wao. Vikao vya Bunge ni sehemu ya wajibu wao lakini wanapokaa pale, fedha haikosekani wala bajeti yao huwa haipungui ili wakopwe muda wao wa kukaa Dodoma.

    Sasa kwanini fani zingine kama walimu, madaktari, maafisa kilimo wao wanakopwa na hawatakiwi kugoma? wakitumia njia za kuandika barua kudai haki zao hawajibiwi, Wakigoma.. serikali ikiahidi chochote haitekelezi; wakigoma tena, kiongozi anaulimbokwa!

    Nawashauri wabunge kama kweli kitendo cha kutekwa, kuteswa, kupigwa kwa jaribio la kumwua dr. Ulimboka kimewaudhi, nao wagome kuingia bngeni hapo kesho.

    Quality
     
Loading...