Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini WAASISI wa CHADEMA walitokea BOT?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 15, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Waasisi wa CHADEMA wanajulikana. Mwenyekiti wa sasa wa CHADEMA Mh.Freeman Aikaeli Mbowe,ni juzi tu,amewataja kwa majiana na mahali walipotoka.

    Wengine nimewahi kuzungumza nao nyakati tofauti tofauti. Mwenyekiti wa kwanza wa CHADEMA alikuwa Mzee Edwin Isaac Mtei huku Katibu Mkuu akiwa Hayati Bob Nyanga Makani.

    Wakati Mwenyekiti Mtei akiwa ndiye Gavana wa kwanza wa Benki Kuu ya Tanzania (BOT),Hayati Makani alikuwa Naibu Gavana wa Benki hiyo.

    Upinzani wenye nguvu umeanzia BOT. Kwanini? Tujadili kwa staha...
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe unadhani ni kwanini?
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenikumbusha kesi moja ya huko Uingereza ya Heaven v. Pender ambapo Jaji alisema mtu akiuliza why? jibu lake ni why not?
    Sijui Mkuu...
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    mtizamo wako ni upi?
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    walipata nafasi ya kufahamu mambo mengi (mengine ya kipuuzi ya wanasiasa wa CCM) hivyo walitaka kutumia ujuzi huo kuikomboa Tanzania.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hawakupendezwa na hali ya wizi iliyokuwa inafanyika kwenye Idara za Serikali kwa malipo waliyokuwa wanayasimamia.Pia,kupingwapingwa kwa sera zao za kujenga uchumi Mkuu...
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Walikuwa na taaluma za kuiongoza BOT
     
  8. d

    dav22 JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmh sina jibu...
     
  9. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbowe naye alifanya kazi bot kama nipo sawa.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA ina watu vichwa mkuu. Siyo kama hawa wa serikali ya Jk sijui kawatoa wapi, wizi mtupu!
     
  11. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi aliingizwa na mtei!
     
  12. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  13. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmhh,baada ikawaje inaonekana unalijua vilivyo hili.
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu kelvito, hivi mzee mtei alijiuzuru/kuacha ugavana mwaka gani?
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unafikiri ni kwa nini uchaguzi ukifika ccm waunda kampuni na kuziingiza pale?
    AU UNAFIKIRI MCHEZO MCHAFU UMEANZA LEO?

    CHADEMA iko vizuri chunguza viongozi wake mmoja baada ya mwingine.
    LEMA pamoja na kuwa hajafanya kazi serikalini lakini ukisoma barua yake anasema aliitwa na rais akataka amsajili ccm lakini akakataa.
    je unafikiri ni kwa nini mh rais alitaka kumchukua lema?
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwa kuwa wamejiimarisha kiuchumi na wanajua kuwa siasa ndio msingi wa kumiliki taasisi za fedha wameona waingie kwenye siasa ili waweze kuumiliki uchumi wa nchi na hivyo wao kuwa ndio miamba ya nchi hii kwa maamuzi.
     
  17. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na ndio maana michango ya balali humu jamvini ukiisoma inakupa muamsho wa aina yake. fuatilia utaona anachangia nini .. . . .
     
  18. M

    Mujanjabi Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mm ninachodhani mapanga kidogo yanaitajika ila kirahisirahisi haiwezekani
     
  19. m

    mharakati JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbowe alikua karani pale..Mtei definitely alimuingiza mtoto wa wa mzee mwenzake wa Kaskazini. dhambi hii imeendelea hadi leo ndani ya Chama. Na Mbowe kwa kuishi kwa kukingiwa kifua miaka yote toka utoto wake tu amekua kiongozi wa namna hiyo, muoga, muoga na huu uoga wa kukosolewa ni dalili ya udikteta.
     
  20. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hujui kuwa majina huwa yanakuwepo tuu, Namaanisha kuwa kwa kimemo inawezekana!
     
Loading...