Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini VODACOM NA CLOUDS FM wamefunga ndoa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kachanchabuseta, Feb 17, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukisikiliza matangazo mengi ya Clouds fm wanashirikiana na VOdacom kutangaza mabomu ya gongo la mboto

    Naona makucha yaliyokuwa yamejificha ndo yanatoka sasa mchawi wenu mfaziri wa hawa wahuni ndo huyo kaamua kutoa makucha yake.


    Kumbe nimejua kwanini clouds imeanzishwa under RA:embarrassed:
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    So?
     
  4. S

    SURNAME Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisikiliza matangazo mengi ya Clouds fm wanashirikiana na VOdacom kutangaza mabomu ya gongo la mboto

    Naona makucha yaliyokuwa yamejificha ndo yanatoka sasa mchawi wenu mfaziri wa hawa wahuni ndo huyo kaamua kutoa makucha yake.


    Kumbe nimejua kwanini clouds imeanzishwa under RA
    :embarrassed:


    Lengo hapa ni kusaidia jamii,hakuna lolote.Vodacom wanakitengo cha kuhudumia jamii na kimekuwa mstari wa mbele kusaidia jamii,limetokea jambo kubwa kunaubaya gani kushirikia na radio ambayo imeonesha kuwa karibu na jamii.Binafsi nachukia sana kuhusisha mambo muhimu na siasa au chuki binafsi,kwahiyo mtoa hoja unatak ndugu zetu wafe na njaa?
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vodacom wanasaidia jamii hadi NECTA!!!!
     
  6. S

    SURNAME Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vodacom wanasaidia jamii hadi NECTA!!!!

    Mtoa hoja mbona haujaeleweka??
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,617
    Likes Received: 3,940
    Trophy Points: 280
    Mtu anaongea utumbo bado wauliza haeleweki.
    Wajama siö lazima kuanzisha topic kama huna logic
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi na nyie muwe mnafikiria kwanza cha kuandika sio mnakurupuka tu bana
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ...sasa wasitoe misaada wewe vipi
     
Loading...