Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini VITUO VYOTE VYA Radio na Television Rusheni Matangazo ya BUNGE.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Apr 21, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mi nashangaa sanaa ,Vituo vya Radio na Television vingi vinaplay Muziki tu.
    Ni kweli kuwa hawasomi nyakati na Muda huu wangekuwa wazalendo wa nchi hii kuwa fahamisha WATANZANIA WOTE nini kinachoendelea ndani ya Bunge ili WATANZANIA WOTE WA JUWE kuwa Kuna Mawaziri na Viongozi wa Nchi hii Wanatafuna Rasil4mali za WATANZANIA.

    Muda wa Ukombozi ndo huu,Muda wa Watanzania Mpaka waishio vijijini kujua Chanzo cha Matatizo yao ni kuwa na Viongozi WACHAFU walio hila Mbaya na Maisha Watoto wetu,Elimu zao na Maendeleo yao kiuchumi.

    Ingekuwa busara nchi nzima kwa kipindi hiki kusikiliza bunge na Kuwachia WATANZANIA KUAMUA.

    Ingekuwa busara nchi nzima kuangalia na kusikiliza bunge ili watanzania wajue ULAFI wa viongozi na Uongo tulio unyenyekea kwa miaka 50 ya uhuru..

    Mytake.UKOMBOZI UMEFIKA WATANZANIA TUAMUE MAISHA YA KUISHI KUJENGA TAIFA LENYE NGUVU KIFEDHA,KIUCHUMI NA KIMAENDELEO.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mimi pia nashangaa juu ya hili.
    Bcoz mpaka sasa sioni station yoyote inayorusha kutoka mjengoni.
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    dada yangu hawa watu wanatumia pesa za nchi walizoiba kuvinyamazisha vyombo vya habari..wewe fikiria tu kuwa kuna mantiki gani kwa tv au redio ya taifa sasa hivi kupiga mziki huku wakijua kuwa maskio ya watu yako wapi? w=ni dhahiri pesa imetembea
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    sema hawataweza kununua twiter
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Sio watu wote wapo interested na kusikiliza habari za siasa na si kila mtu anapenda kusikia habari za matatizo ya Watanzania yanayotolewa na wabunge..Hy TV inayorusha matangazo inatosha acha media nyingine ziendelee na mambo yao..
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Tunawachana tu kwa ma facebook,ma blogs na twitter!
     
Loading...