Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini vituo vya redio havirushi vipindi vya bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Jun 17, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi siyo muongeaji sana. nadhani swali limeeleweka.

    naomba mwenye kujua sababu atujuze
     
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu havilipi
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    havilipi kitu gani mkuu?

    fafanua tafadhali.
     
  4. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutangaza vipindi vya bunge ni gharama, ndiyo sababu vituo binafsi havitangazi, hakuna wa kuwalipa ili watangaze,
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RTD nao je? si tunakatwa PAYE kila mwezi, na wao hawawezi kulipia?
     
  6. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Lengo ni kuwafanya wananchi wasijue 'pumba' ama 'umahiri' wa wabunge wao.
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anzisha kituo cha kwako na utangaze bure, nchi huru hii bwana.Mbona wenzenu CCM wanacho cha kwao
     
Loading...