Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini viongozi wa cuf wanaogopa kujibu hoja ndani ya jamii forum?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Jan 1, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimeona jinsi julius mtatiro akiwasilisha mada hapo hapo anatimua mbio hangoji kujibu hoja na mambo ambayo wanajf wanakuwa na shaka nayo
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapakuwa na hoja ya msingi ya kujibu, bali matusi na kejeli za chadema!
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Wengi ni vilaza. Prof anayeweza kujibu hoja yuko mamtoni anakula bata
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wamekuwa kimya kwa kuwa hawana hoja.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sio ukubwa wote ni MAANA,huo wa kwako unaonekana kabisa ni ukubwa JALALA.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mara nyingi huwa sehemu za ibada kwa kuwa ni swala 5
     
  7. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo tuko pamoja.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwa kuwa jf sio mahali pa kujibia masuala yanayokihusu chama chao
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    labda wanaogopa kutoa siri za chama
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    km sio sehem sahihi asilete hoja hapa, kiukwel wamekarir ukimtikisa tu kwishney, vijana wanawaita shake before use.
     
  11. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe tatizo ni hilo !,chama chenye waislamu wengi lazima kisambaratishwe lakini vyenye wakristo kama Chadema ni sawa!.
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli kwani majibu niliyoyapata ni zaidi ya nilivyofikiri yatakuja
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Shule muhimu sana!
     
Loading...