Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini viongozi wa CCM wanapenda kutishia kukimbilia CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Nov 25, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili tunaambiwa lilitishiwa kufanywa na JK kama asingepitishwa na CCM kugombea urais 2005, likaja kurudiwa tena na samuel sitta baada ya kukabiliwa na kitisho cha kung'olewa kwenye uspika kabla ya 2010 na sasa inaelezwa Lowassa pia anatumia kitisho hicho hicho.

    Pia baadhi ya viongozi wa UVCCM nao wameungana na wakubwa zao hao kutishia hilo! Je CHADEMA ndio kichaka cha kujifichia watu wa CCM??

    Kama sio, je kuna siri gani kati ya vyama hivi viwili ambayo wananchi tunafichwa tusiijue?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    CCM wanaboa sana, wanashindwa kusema kuwa wataenda CUF au TLP kwa sababu hivyo vyama ni jumuia za CCM. CUF ni mke wa CCM na TLP ni hausboy wa ccm
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kudos Bujibuji!
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na chadema je????
     
  5. E

    Elai Senior Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    udp??!!
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Huna maana wewe mpuuzi yaani umeuliza umepewa majibu unazidi kukokamaa kwa kubisha sasa uliuliza nini kama ulikuwa na jibu ? Chadema ni chama dume hata CCM mnajua hilo .Yaani pipoz Pawaa
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hoja makini sana, nadhani tunapaswa kuwashurutisha CHADEMA kutoa kauli juu ya haya mambo
    ya viongozi wa ccm kutishia kwenda uko sababu nimeona hapa hasa siku mbili hizi kitengo
    cha mawasiliano kiko very active kutoa msimamo wa chama kwenye issu tofauti tofauti.

    watueleze msimamo wao mapema, sababu hii inaleta picha kwamba hivyi vyama viwili vinafanana
    sana na mtu anaweza akatoka CHADEMA akaenda CCM akafit au akatoka CCM akaenda CHADEMA
    akafit pia.

    Siamini katika dhana hii hata kidogo
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kaka ungekuwa bado uko huku British Kingdom ningekutumia kaisiki na senene. Today You have made another point.
     
  9. S

    STIDE JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Cdm ndicho chama pekee cha upinzani ambacho kina msimamo wa kweli, ambacho ccm wanakiogopa sana, hivo magamba wanaona wakitishia kwenda CDM, ccm wanashtuka maana wanajua siri zao za utapeli zitabumburuka!
    Hawawezi kutishia kwenda CUFna TLP maana wanajua ni wachumba!! UDP na the like sio tishio kwa magamba maana ki-sera havijakomaa!!
    Pia kama ulivouliza "wanatishia" tu maana CDM ni full vichwa sidhani kama kuna sehemu ya kuwaweka hao magamba!! "wanatisha tu" hata wao wanajua CDM no chance!!
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Nilitaka kujua chadema ni nini maana ulitaja cuf na nccr wakati mimi niliuliza chadema!nashukuru sasa umejibu kwamba chadema ni chama dume tu lakini hakina ndoa yeyote!ila punguza jazba kwenye mijadala!huo ni uoga
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Vidume vya Haja sorry vya Hoja ndio vinapatikana huko ndio maana hata PM alisema anakosa usungizi akiwakumbuka hawa jamaa! Yaani anaisoma CDM kumoyo!!!!
     
  12. S

    STIDE JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    "Omgalule" actually unaweza kumtumia "RUBISI" umpongeze!!
     
  13. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hah ha ha ha ha ha hah, umenichekesha sana, kwa maana hiyo mzee Augustino Mrema ni houseboy.
     
  14. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja!
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja niulize hii,chadema mko tayari kumpokea lowassa baada ya kusema "ukweli" wa richmond?
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    sio tu wanatishia kwenda CHADEMA na wanatanguliza pesa huko CHADEMA
    mwaka 2005 mtandao wa JK ulitanguliza CHADEMA bilioni TATU za maandalizi
    lakini humu kuna wana CHADEMA wakisikia hivyo wanakasirika na kupinga
    na hata huyo Lowassa asingeitaja CHADEMA hivi hivi bila kuwa na mawasiliano na watu huko CHADEMA...

    halafu wanadanganya watu kuwa wanapinga ufisadi...

    tazama hoja ya kuongeza posho za wabunge.walivyoiunga mkono..
    kumbuka viti maalumu vilivyosababisha baraza la wanawake wa CHADEMA lisambaratike
    na mwenyekiti wake akaenda NCCR..
    na mambo meengi tu....
     
  17. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chadema ndicho chama kinachoogopwa na ccm.
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Majibu yote hapa chini ni sahihi - chagua ulipendalo:
    1. Mkono mtupu haulambwi - (CDM ndicho chama chenye watu hivyo ukitaka ushindi ...)
    2. Penye mzoga ndipo wakusanyikapo tai - (kama juu)
    3. Chema chajiuza, ... - (CDM ni chama chema, kina mvuto)
    Hii ni hoja mpya! Hata hivyo swali linakuwa - Je CDM wako tayari kumsafisha Lowasa? Jibu, ajisafishe kwanza. Kama hakuhusika na Richmond, awaambie wananchi kwa uwazi Richmond ni nani. Asisemee huko uani (kwenye vikao vya ndani vya magama). Nani ajuaye kwamba anazuga tu, si alishasema kuwa yeye na JK hawakukutana barabarani? Je, aliyoyasema huku NEC sio mbinu yao ya kusafishana (yeye na JK) halafu warithishane urais?
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Inauma hii mkuu..CDM wengi hawataki kusikia hili, japo lipo, lilikuwa na halitaisha mpaka viongozi wote waliosaliti wananchi kwa kujipambanua wao wapinga ufisadi waondoke!

    Slaa ana bahati hakuwemo kwenye top posts....ila Mbowe na wenzake wana mengi ya kujibu kuhusiana na uhusiano wao na JK na EL..usanii wao umepitiliza viwango vyote vya TBS ya ulaghai na uroho wa kulisha matumbo yao.

    Wengi huwa hawatuelewi....taratibu mambo yanazidi kuwa wazi kabisa nashukuru jana Kibanda kasema bila kuuma maneno..CDM iko kimya.....kesho utasikia Mbowe na EL huwa wanapata lunch pamoja Hazina!! God forbid

    CDM ni wasanii wengine bora ya Mrema ambaye ni muwazi
     
  20. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa mkuu
     
Loading...