Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Vijana Na Wazee Wanapopata Fedha Baada Ya Kutaabika Wanaamua Kunywea Pombe?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by XINGLUX, Apr 3, 2008.

  1. X

    XINGLUX Member

    #1
    Apr 3, 2008
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengi sana hasa wachimba madini wananisikitisha sana kuona walikuwa wana taabika lakini baada ya muda baadhi yao huwa wanafanikiwa na inapofikia malengo yao huishia kunywa pombe, wengine kufanya uhuni hasa ngono ambayo ni zembe na kuishia kupata magonjwa ya ukimwi na wengine kuishiwa kabisa fedha walizozipata na kuanza kutaabika tena
    Bado sijafahamu ni kwanini? inakuwa hivyo ila nilikuwa nawaomba wajaribu kukumbuka walikotoka kwani maisha sio mchezo na bahati huwa haiji mara mbili na wengine huwa wanachanganyikiwa baada ya kuona maisha yao yanazidi kuwa mabovu
    Nategemea vijana wenzangu kuona mnawashauri watu kubadili tabia zao ili kuweza kufikia malengo yao walio yapanga na kusaidia jamii zao
     
  2. X

    XINGLUX Member

    #2
    Apr 5, 2008
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana naomba mbadili tabia kumbukeni maisha huwa sio rahisi kama mnavyofikiria wengine mnashindwa hata kusaida ndugu zenu na wsazazi wenu whhhyyyyy?
     
Loading...