Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini unataka mtoto/ watoto?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Dec 19, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ni kweli wapo ambao wamepata watoto kwa bahati mbaya, wengine walijaribu
    hata kutoa mimba ikashindikana. Ninaowakusudia hapa ni wale ambao wamedhamiria
    kupata hao watoto. Tena wengine wamethubutu hata kwenda kwa waganga.
    Wako ambao wanasema wanataka watoto ili wawasaidie hapo baadae.

    Nataka kujua kutoka kwenu kwanini unahitaji mtoto/watoto mpaka kufikia kukosa
    furaha ndani ya mahusiano na mwenza wako?
    Unataka akusaidie?
    Ni pambo la nyumba?
    Kwanini mtoto?
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tusipohitaji mtoto wewe saa hizi ungekua wapi ? Obvious usingekuwepo, nani angeandika hii thread yako? Na nani angeisoma? Watoto wa jana si ndiyo wakubwa wa leo ? M'buyu si ulianza kama mchicha ? Au ?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    haya weweeeeee.........hebu jiulize kwa nini usiwe na mtoto wakati una ndoa halali_zaeni mkaongezeke na muijaze dunia
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bila watoto kutakuwa na Taifa hapo baadae???
    Usidhani tutakuwepo milele. Sisi tutaondoka watoto ndio watakaoendeleza juhudi zetu.
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Umeongea jambo la maana sana, so why uzazi wa mpango? maana
    sisi katika familia yetu tuko kumi kwa mama, kwa baba tuko 27 Je kuna
    tunaowanyima haki ya kuishi kama uliyoipata wewe?
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo kifupi tunafuata maandiko kwa mujibu wa Comment yako lakini
    kuna ambao hawana maandiko na wamethubutu kuandika thread eti hakuna
    Mungu. Kama wapo naomba wanijibu nao watoto ni wa kazi gani?
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Inaweza kuwa hiyo ndo sababu yako lakini kuna mahusiano yameingia
    matatizoni au mpaka kuvunjika kisa mtoto hapo ndipo nilipo.
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni pale tunapojibu kwa niaba ya wengine.
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa ninavyojua Dhumuni kubwa la ndoa ni watoto. Lakini ikitokea bahati mbaya wasipopatikana isiwe sababu ya kuvunjika kwa ndoa.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa sisi dunia ya 3 idadi kama yenu ndiyo inayotufaa au kupita hiyo! Tunahitaji sana "Rasilimaliwatu" ofcoz yasemekana ni 25% ya land yetu ndiyo tunaitumia kwa kilimo, the rest 75% hazitumiki coz hamna watu. Angalia China walipo kwa sasa kimaendeleo na vipi population yao!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nawasalimu, heri ya christmass na mwaka mpya.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kwanza hakuna mtoto anaepatikana bahati mbaya,ngoja nione sababu zao!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unadhani uwepo wako ni upendeleo na unafaidika nao?Mi ningefaidika sana kama nisingekuwepo humu kwenye unafki,umbea,roho mbaya,kijicho,vita na n.k!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hii!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naungana na ww hakuna mtoto wa bahati mbaya hata siku moja,
    Mpaka sasa sijafanikiwa kukutana na mtu aniambie mtoto wake ni wa bahati mbaya kwani nina majibu yao ya kutosha nasubiri siku mtu aniambie maneno hayo.
     
  16. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sio kweli ndoa umeielewa vibaya, dhumuni sio kupata watoto, watoto ni baraka kutoka kwa Mungu. Dhumuni la ndoa ni kujipatia msaidizi na kuwepo watoto au wasiwepo ni sawa tu. Adam aliumbiwa msaidizi ila Mungu aliwaagiza wazae waongezeke wakaijaze nchi. Kuzaa ni sehemu ya uumbaji ya Mungu mwenyewe kupitia mwanadamu.
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Binafsi naona watoto wana umuhimu sana kwangu,
    Na namwomba mungu siku moja anipatie japo wawili,
    Maisha yangu naamini hayatakamilika bila kuwa na watoto km wazazi wangu walivyonileta duniani,
    Haka km itashindikana kuwa na wangu wa damu yangu basi nitaadapti na kutimiza lengo langu la kuwa na mtoto.
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ngoja nirekebishe lugha. Sijui niseme watoto wasiopangiliwa au wasiotarajiwa?
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Duh, mkuu una msongo wa mawazo nini?
     
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mimi nimewahi kukutana nae tena anasema kabisa amejaribu sana
    kuitoa ile mimba ikashindikana.
     
Loading...