Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini unapenda kumuhisi vibaya mwenzako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngomo, Mar 24, 2011.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna kitun kinacho nitatiza hasa katika mahusiano. utakuta kama mmekaa na mke wako au mme wako kwa muda mrefu bila kugombana wala kufumaniana , lazima ataanza mmoja kutafuta visa vya bila mpango eti anamhisis mwenzake anatoka nje. Njia ni kuhakikisha kama mwenzake ni mwaminifu. hii imekuwa kero kwa watu ambao ni waaminifu na wastaarabu . Nauliza kwanini umuhisis vibaya mwenzako?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kutokujiamini ni ugonjwa mbaya!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    7th sense!
     
  4. V

    Vumbi Senior Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huwezi kuhisi mke/mume anatoka nje kama hakuna viashiria vinanyo onyesha hivyo. Ukiona mtu anamhisi mwenza wake anatoka nje bila kuwepo na viashiria ujue yeye ndiye anayetoka nje na anaogopa mwenzake asije fanya kama anavyofanya. Kumbuka suala ya kutoka nje ni hatari sana katika mahusiano, huwezi kumhisi mwenzio anatoka nje bila kuwa na uhakika vinginevyo utakaribisha mgogoro usio kuwa na maana. Hakuna mtu anayependa mgovi ndani ya ndoa kwa sababu migogoro ya ndoa ina mateso makubwa kwa wahusika hivyo siku zote wanandoa wangependa wasigombane maisha yote japo ni vigumu sana kuwa hivyo.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na INFERIORITY COMPLEX lazima utakuwa unamuhisi mwenzako vibaya au kama unafanya mabaya basi lazima utahisi kuwa na mwenzako anafanya mabaya kama yale unayofanya wewe
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    thanks!!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hiyo bluu ndo nini maana yake
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ninakubaliana na wewe asilimia mia m2 mzma na kwasababu hyo ndo unakuta ndoa nyng znakuwaga kwny migogoro ya namna hyo
     
Loading...