Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Una Mke/Mume/Mpenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, May 6, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    1. Je Kwa Sababu Unahitaji Watoto/Mtoto?
    2. Je Kwa Sababu Unahisi Upweke Uwapo Pekee?
    3. Je Kwa Sababu Babu/Bibi Wanataka Mjukuu/Wajukuu?
    4. Je Kwa Sababu Huwezi Ishi Pekee?
    5. Je Kwa Sababu Ni Desturi Ya wanadamu?
    6. Je Kwa Sababu Umekuwa mkubwa?
    7. Je Kwa Sababu Unataka Upate Warithi Wa Mali Zako?
    8. Je Kwa Sababu Unaogopa kupata Magonjwa Ya zinaa?
    9. Je Kwa Sababu Unahitaji Kufanya Mapenzi?
    10. Je Kwa Sababu Rafiki Yako Ana Mke/ Mume?

    Swali:- Je Kwanini Una Mpenzi/Mke/Mume?



    Angalizo: Usipooa/kuolewa Utaitwa Mchoyo, Hufanyi Kazi, Shoga, Unaogopa Majukumu, Mchawi N.k.


    Weekend Njema Wakuu, Tukutane ZANZIBAR BAR kwa Wapenda Kiti fire.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145


    1. Nimeoa lakini sijui kwanini nilioa!

      Msalimie Mzee Mmasi, Mwambie jumapili kuna big match kwahiyo aweke Dstv channel sawa, halafu apunguze Serengeti!

      Niwekee order ya kilo moja na ndizi mbili - kavu
     
  3. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Umenichekesha sana mkuu
    Mkuu atapata Salamu zako, Na Jumapili njoo tu na uta-enjoy sana kuangalia mechi pale,order nimeweka usiwe na tatizo.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sometimes its all the above (except no 7 of course mana sina mali) and sometimes wewe mwenyewe unajishangaa why are you even married. But what ever the varied answer you get; at the end of the day its worth it....
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mmmmhh halafu wewe......
     
  6. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Hahahahahahah Dena usimshangae huyu coz ndivyo alivyo. Karibu Zanzibar Bar Dena
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nimeshangaa kaweka order kidogo
     
  8. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo Kwenye rangi nyekundu nadhani panaweza kuhusika kwa sababu pia kama utapata mtoto utahitaji aendeleze kile ndoto/malengo yako ambayo hujayatimiza na utamlea katika misingi ya kuwajibika ili awe kama wewe. Mpaka sasa sijapata jibu, Why did people married?
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sijui kabisa,nijibie
     
  10. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kaangalia tumbo lake pekee, Usihofu nitakuwekea na wewe kama kilo moja hivi nadhani wewe itakutosha.
     
  11. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu Umeoa au Una Mpenzi? Kwa Mtizamo wangu nafikiri kama una mpenzi au umeoa basi utajua ni kipi kilichokufanya uoe au uolewe. Nimtazamo tu mkuu.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hapa sasa tunakwenda sawa...
     
  13. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ksb ya NO 9 kwa uhuru zaid manake kabla ilikuwa kwa kificho nilikuwa si enjoy........lol
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duh wewe ni aibu, Mkuu heshima kwako.
     
  15. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    karibu sana
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Niliowa baada ya kuangalia muvi la mzee small anapakatwa na bichau. Dah! binadam tumetoka mbali jamani.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nakuja na Baba_Enock ha ha ha ha
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Gbolin panahusika kama mali kweli ipo. Mi nafikiri elimu na muendelezo wa ndoto tofauti kidogo na kua na mali moja kwa moja. Mana elimu tunaona hata hapa kwetu mtu hana uwezo lakini atahakikisha mtoto asome...
     
  19. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahhaahahaahhaahhaahahhahahaahahahha, Mkuu umenichekesha sana, Weekend Njema Mkuu.
     
  20. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono moja kwa mia moja.
     
Loading...