Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Umeme wa TANESCO ukizimika hufuatia tukio lakijambazi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Dec 25, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nina believe ya chuki sana na hawa watu wa Tanesco, kwasababu nina experience ya miji kama mitatu hivi kuhusiana na hiyo Heading na ndio maana inanifanya niamini kunaconection na Majambazi kwa hawa Tanesco

    Tunduru nimekaa karibu miaka Sita, yametokea matukio kama nane hivi Umeme unakatika, Tukio linafanyika the Baada ya masaa kama matatu hivi umeme unarudi,

    Mtwara sikukaa sana kama miezi mitano nilishuhudia tukio lakufanana na Tunduru, umeme unakatika Tukio thenbaada ya saa kadhaa umeme unarudi,

    Hapa Dar bila shaka wadau wata kuwa wanashuhudia mambo yanayo fanyika,

    Swala langu mimi naomba niwekwe wazi hivi Selikali linaiona hii au hawalioni?
     
Loading...