Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini ukudai haki yako unaambiwa wewe ni Chadema!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sinai, May 2, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, siku hizi kama wewe ni mfanyakazi au hata mwananchi wa kawaida kila unapojaribu kuhoji kitu hasa serikali au kwenye mashirika ya umma unaambiwa wewe ni Chadema! Hivi hawa watu waliopo serikalini wanataka watu/wananchi wakae tu kimya? Wasidai hata haki zao za msingi? Jana kuna Mbunge mmoja wa CCM alipotutembelea kama wapiga kura wake, watu walimuuliza sana maswali juu ya ahadi alizotoa wakati wa kampeni, baada ya kujibu hoja, yeye akawaka, eti hao wanaoulizauliza maswali ni watu wa Chadema, hivyo hawezi kuwajibu kwani yeye anatekeleza ilani ya CCM! Haki ipo wapi hapo?? Je wana-CCM hawana utamaduni wa kuwauliza maswali viongozi wao? Nawakilisha!!!!!!!!!!!:bored::bored::bored::help::help::help:
     
  2. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du mbunge gani huyoo?maana hata mgomo wa madereva jana,taarifa za kiintelejensia zinasema umeshinikizwa na Cdm!
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona unamficha huyu mbunge, si umtaje nasi tumjue??

    CCM wanaogopa maswali maana wameahidi mambo mengi mno halafu serikali imefulia fuuuu:A S 39:
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hizi ni ghiliba za CDM hamna kitu hapo
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hadithi za kufukirika
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    labda kimantiki upo sahihi, ila kushindwa kutaja jina la mbunge au jimbo lake ni dalili ya ushabiki na propaganda.
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Sina hakika adha hii ya maisha ipo tu kwa wana Chadema!...ni imani yangu kua hata hawa waungwana wa Chama cha magamba wana wakwe,shangazi,dada kaka na wajomba ambao si wa chama chao!...waoneshe ukomavu wa fikra pale wanapoguswa pabaya badala ya kuropoka mambo yasiyo na mantiki!
     
Loading...