Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini ukose uaminifu kwa mpenzi wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR. ABLE, Aug 4, 2012.

  1. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama kuna kosa ambalo siwezi kumsamehe mpenzi wangu ni USALITI", yaani nikigundua hata kama nimechelewa kujua ila hukumu yangu ni hapohapo.

    NI KITUGANI KIPELEKEACHO MTU KUVUNJA UAMINIFU KWA MWENZI WAKO?
    ETI "oooh! shetani alinipitia" siipendi hiyo kauli kama nini, kwanini huyo shetani akikupitia usije kwangu mbiombio uchojoe haraka nikwangue mzigo huo? hakuna siku umenipa nikakata kula, badala yake mi ndo nataka kila siku mpaka unakimbia uwanja ila bado unaenda kumpa mwingine.
    ETI " oooh! utakulaje kila siku mchicha, lazima ubadili mboga". au "mchele uleule mapishi tofauti".

    MI NAONA KWA WANAUME NI KUTAFUTA SIFA ZA KIJINGA, KWAMBA YEYE NI DUME LA MBEGU AMETEMBEA NA MADEMU WENGI, HIVYO ANATEMBEA KIFUA MBELE KWA MARINGO.

    JE KWA MADEMU NINI HASA MNATAFUTA UKIACHILIAMBALI SUALA LA PESA?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tulia kwanza, hebu vuta pumzi basi.

    Unaonekana bado una hasira, pole ndio makuzi ya kimapenzi hayo.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    ayii....hebu ngoja kwanza....
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuuu! Ila unatakiwa umuulize amekosa nini kwako huwezi jua una kosea wapi!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    aiseee! Ngoja wataalam waje
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huenda na mwanamke anataka record kuwa naye katembea na Mr. Able.

    About "Shetani kanipitia" l use to share your view until recently baada ya kuona jinsi gani shetani anafanya kazi kwenye mahusiano ya watu. Kwa kuona l mean, kusikia watu walipandwa na mapepo wakisema ni jinsi gani wamecause cheating na mifarakano kwenye ndoa.

    Kifupi, shetani ni author wa matatizo yote hapa duniani. Utaniuliza role ya binadamu ni nini? Ni kumkataa shetani na fahari zake na kufuata maelekezo ya M'Mungu na kuomba msaada wake. Ukiwa na Roho wa Mungu, si kwamba vishawishi havitakuja, but Mungu will see u through!
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    "Sisi wanawake huwa tunatoka nje ya ndoa kwa ajili ya kisasi tu cha mambo mnayotufanyia nyie wanaume so siku mkitulizana nyie wanaume hamtasikia mwanamke ameenda kupigisha nje" mke wangu ndo kanijibu hivyo.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani mnamsingizia shetani kua anahusika kwa mwanadamu kua na vimeo vya pembeni...
     
  9. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mie wife Anajua kabisa na shamwambia sijawahi tumia bastola yangu, Siku nitakapogundua Ujinga pengine Ndo itakuwa Mara ya kwanza kuitumia.


    QUOTE=MR. ABLE;4373923]Kama kuna kosa ambalo siwezi kumsamehe mpenzi wangu ni USALITI", yaani nikigundua hata kama nimechelewa kujua ila hukumu yangu ni hapohapo.

    NI KITUGANI KIPELEKEACHO MTU KUVUNJA UAMINIFU KWA MWENZI WAKO?
    ETI "oooh! shetani alinipitia" siipendi hiyo kauli kama nini, kwanini huyo shetani akikupitia usije kwangu mbiombio uchojoe haraka nikwangue mzigo huo? hakuna siku umenipa nikakata kula, badala yake mi ndo nataka kila siku mpaka unakimbia uwanja ila bado unaenda kumpa mwingine.
    ETI " oooh! utakulaje kila siku mchicha, lazima ubadili mboga". au "mchele uleule mapishi tofauti".

    MI NAONA KWA WANAUME NI KUTAFUTA SIFA ZA KIJINGA, KWAMBA YEYE NI DUME LA MBEGU AMETEMBEA NA MADEMU WENGI, HIVYO ANATEMBEA KIFUA MBELE KWA MARINGO.

    JE KWA MADEMU NINI HASA MNATAFUTA UKIACHILIAMBALI SUALA LA PESA?[/QUOTE]
     
  10. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehe ,inaonekana.mkuu kuna jambo limekukera,,, ile noma
     
  11. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kama mademu wote vicheche mkuu ,wapo Tele waliotulia na waliotendwa na wanaume pia ,pesa s kitu mapenz ya ukweli,ndio muhimu
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Eti na wewe huwa unachakachua nje mke wangu?
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Um-mistreat, dont care kwenye intimacy, au unakuwa mbali nae kwa muda mrefu bila kufanya bidii muwe pamoja, unataka asubiri hadi kiama na maisha yenyewe haya mafupi?
     
  14. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahaah, mm si ...
     
  15. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww unapenda kuchomekea mtu wangu? hahaha
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wengine wanataka kuvunja record ya dunia nao waingie kwenye kitabu cha 'ginesi'!
     
  17. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukubwa dawa....
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Tena wewe unaetoroka wajibu, jiandae kulia aisee! RIP coming soon!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kasamehewa kurestishwa in peace.

    Kabadilishwa jinsia, si unaona sasa hivi anaanza na 'sisis wanawake. . . '

     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Uwiii! Na mkewe alivyo na kiu ya maji ya uzima! Kashweshwe! Jinsia amebadili mwenyewe ama amebadilishwa?
     
Loading...