Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Ukizini, hata viungo ambavyo havijashiriki zinaa vinakuwa najisi hadi UOGE?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Apr 11, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Bandugu na jamaa, nashindwa kuelewa kwa nini ukitoka kunjunji unatakiwa kuoga mwili mzima?
    Kwanini nioshe miguu, kwapa , mgongo na sehemu nyingine wakati wala havijui utamu wa tunda?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni kama swimming, vyote hushugulika.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...havishiriki?...wewe mwenzetu mapenzi unayafanyaje?...mbona mm natumia mpaka KUCHA!...
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh nimepita tu mie sio mzinzi....lol.....
     
  5. Mdau35

    Mdau35 Senior Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    =Napita=
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kazi ndio msingi wa maendeleo. Nchi masikini haiwezi kuendelea kwa msingi wa fedha. Nchi masikini haiwezi kujitawala kama inategemea msaada kutoka nchi za nje- j. K. Nyerere:)
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mimi sijawahi kuzini. Ngoja nikajaribu halafu nitakupa majibu kama ni kweli au la.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ningetia neno kama swali lingeuliza "Ukimaliza tendo la Ndoa!"
    hii ya kuzini itamalizwa na wenye fani .
     
  9. r

    reina Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Teh. . .teh. . .teh. . .wacha wahusika wajibu!
     
  10. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wacheza mpira wanawe miguu na vichwa tu, sio?
     
Loading...