Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini UDSM walizuiwa kuhudhuria Kongamano la katiba UDOM?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ibange, May 2, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwananchi, uk 2

    :A S cry::A S cry::A S cry:Kuna mambo mengine yanafanyika Tanzania yanachekesha na pia kuuzunisha sana. Wanafunzi 50 wa UDSM walizuiwa jana kuhudhuria kongamano la katiba UDOM eti kwa sababu za kiintelijensia , kwamba lengo llilikuwa kwenda kupandikiza chuki kwa
    wanafunzi wa UDOM dhidi ya serikali. Walizuiwa maeneo ya Chamwino na polisi.

    Katika maswala ya demokrasia TZ tunaenda mbele na kurudi nyuma. Hao wanafunzi wa UDSM wana chuki gani dhidi ya serikali? Au kwa vile labda wangezungumza mambo ambayo serikali isingependa kusikia? Inaumiza sana.:A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry:
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mimi ninashangaa sana, nchi za wenzetu wanapenda sana kuwashirikisha wasomi katika michakato mbalimbali ya kuleta mabadiriko katika dola, lakini cha kushangaza sisi hapa kwetu ni tofauti kabisa, naomba mnikumbushe ni lini Kikwete ameenda UDSM kuhutubia jambo na kuomba maoni ya wasomi?, Sana sana nakumbuka serikali yake iliandaa mchakato wa kuwaandikisha kama wapiga kura katika maeneo ya vyuo na kuhakikisha wakati wa upigaji kura wanakuwa hawapo maeneo hayo. Serikali iache kuwaogopa wasomi izitumie vizuri changamoto wanazozitoa iachane na ule mning'inio wa kushangiliwa kwa kila kitu na wazee vijijini ambao wanaamini mabadiriko ni uvunjifu wa amani japo baadhi hata ukiwauliza amani inamaanisha nini hata hawajui.
     
  3. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchango wako nimeupenda lakini umekosea sehemu hiyo niliyoweka red, nadhani hapakuwa mahala pake
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fitna!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ilifanyika lini? source yake ikoje?

    Mleta mada toa details kama mana mada yako ni kama wote tulikuwepo
     
  6. S

    Straight JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta mwananchi ya leo ipo online... ji2me kijana c kila utafuniwe..
     
  7. i

    ibange JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mbona nimeonyesha ni gazeti la mwananchi uk wa 2?
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ****** hawez kuja UDSM, Labda kuwe na sherehe ya harusi Nkurumah
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja nitafute mwananchi nitarudi

    Straight

    Asante ila sio wote ni vijana
     
  10. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    suala la kushiriki kongamano la katiba ni fursa huru kwa kila mtanzania. wasomi kunyimwa nafasi ni ishara ya serikali isiyojali michango ya wasomi na watalamu.
     
  11. O

    ODILI SAMALU JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2014
    Joined: Dec 13, 2013
    Messages: 1,156
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mambo yamsingi haya
     
  12. C

    Comfucious pedagogy JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2014
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali inakosa kuwa amini wasomi wake na wangejadili hoja za msingi sana.
     
Loading...