Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini udanganye watu jinsia yako?unafaidika na nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fahad clay, Aug 14, 2012.

  1. f

    fahad clay Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za leo?i hope wote ni wazima wa afya...nashindwa kuelewa binadamu wa siku hizi tunafikiria nini.Siku hizi kuna tabia ambayo imekua sugu tena inakera.Unakuta watu kwenye mitandao ya kijamii na internet wanajibadilisha jinsia ili wachezee akili za watu...Tatizo hili limekua sugu haswa kwa jinsia ya kiume ambapo wengi hujifanya wanawake.Je, nauliza nyie wanaume mnataka kuolewa? Ama kazi ya kupinda mgongo mnaipenda?mnaona wanawake wanafaidi mpaka mnataka muwasaidie?mi naona ni ukosefu wa akili na ulimbukeni!
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Vp ndugu umemtokea mtu mwenye midevu nini ukidhani ka shori?
     
  3. f

    fahad clay Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjawai na haitatokea! Wengi nazani wana jinsia mbili km majini mahaba!
     
  4. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    kuna issue imekupata sio bure.
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ukome kutongoza hovyo....
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    vipi mkuu umekutwa na maswaiba gani?
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mibaba inahamu sana ya kutongozwa na midume. Jane00000 uko wapi?
     
  8. f

    fahad clay Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naisi watakua mashoga!
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    mkuu sasa mbona umemaliza kila kitu mwenyewe?? Hayo uliyoyasema ushayapa jibu tayari ukweli ndio huo. Sio mashoga wote huwa wanatokana na msukumo wa homon, wengine huanza kama hawa sasa mwanaume unapo penda na kujisikia raha na faraja unapotongozwa na mwanaume mwenzako kwa nini usipende na kuliwa tigo?? Na unabadilisha jina na kujipachika jina la kike ili iweje kama sio kutamani kufilwa???
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hizi tabia hata mimi huwa nazichukia sana, sijui na huwa sielewi huwa wanajisikiaje wanapotumiwa meseji za kutongozwa kutoka kwa wanaume wenzao? Hawajisikii kichefu chefu? Hawajioni wanadhalilisha nafsi zao?
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wanafanya hivyo kwa sababu uwongo ndio tabia yao.mtu na akili zako,huwezi kufanya hivyo
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hata mimi naona!hizi hasira sio bure!
     
  13. f

    fahad clay Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mashoga hao! Wanawashwa!
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Afu unakuta nyumbani ana mke na watoto, kwenye mitandao ya kijamii anajiita mwanaasha khaaa! jamani mambo mengine ni kujitafutia laana..
     
  15. f

    fahad clay Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena!
     
  16. phina

    phina JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh...jini mahaba wana jinsia mbili??..
     
  17. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    matemate yenu ndo yanawaponza
     
  18. f

    fahad clay Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu ukutane nao!
     
  19. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kunawengine wasaka noti tu vijana. Ila mtandao kama Tagged mashoga ndo kibao
     
  20. phina

    phina JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu inavoonekana una experience nao eh??
     
Loading...