Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Tz hakuna watu kama BasketMouth, Klint the drunk, Trevor Noah, Standup Comedians

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Asterisk, Jul 3, 2012.

  1. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi All
    Kwa nin tanzania tumekua na mfumo mmoja wa comedians, i.e all comedians wanatumia mfumo wa taarifa ya habari, ( Yaani kwenye comedy kunakua na mtu anatangaza taarifa ya habari theni ndo wanachekesha)

    kungekuwa na comedians like basket mouth, klint the drunk na wakina trevor noah.... i.e standup comedy
    kunakua na matamasha watu wanahudhuri halafu kunakua na comedian anachekesha kwa kuzungumza tuu...

    RAI KWA COMEDIANS, BE CREATIVE AND EXPAND THE SCOPE
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante sana kaka nashukuru umeliona hili mimi huna nakeleka sana futuhi ( comedian) wa tanzania sio wabunifu kabisa, wale Original komedi wakati wanaanza mwanzo kabisa kabla ya kujiunga EATV walikuwa wakifanya hivi sijui nini kiliwasibu! lakini pia je ni watanzania wenyewe wako tayari? Nimesikia kuna jamaa anaitwa Bukuku huwa anafanya hivi pale kwa Lady Jay Dee ( Nyumbani Lounge)! wabadilike waone jamaa wale wa Nigeria kina AY wanavyopiga pesa mbaya!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh standup comedy, I think we need little time for this. It needs some inteligence......and could be tricky to the comedians themselves.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    tunao wengi tu! Steven Wasira na hata Jakayo Kiwete ni comedians
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    teh teh! bora umesema. . . .
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lack of creativity! Basket mouth noma.
     
  7. a

    ammah JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa Tanzania yupo Evans Bukuku
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mawazo yako ni mazuri. Je ulishawahi kuwatafuta wasanii hawa (kama kweli uko serious) na kutoa ushauri huu? sina hakika kama hawa walengwa ni members wa JF!
     
  9. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF ni mtandao mkubwa, habari zitawafikia tuu.
    But they real need to pull up their socks, and they should real be talented coz standup comedy is not an easy task.
     
  10. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hah hah bila kumsahau LUSINDE...
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Bukuku anafosi tu game...ana eksiposure ya ivi vitu ila talent ya kumchekesha mtu ajajaaliwa kabisa...............

    nimeshaudhulia baadhi ya show zake,anatia huruma jinsi anavyolazimisha watu wacheke....
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    stand up comedy Seki ameshawai kuandaaa na ilifanya vizuri kiasi,na ndipo alipolipata kundi la ze komedy....

    tatizo sio vipaji tatizo ni uwekezaji kwenye hii game watu bado ahwajaistukia kama ni dili...
     
  13. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmhh mi naona na kipaji pia kinachangia,
    Comedians wengi wa Tz wanaforce game, ukiangalia futuhi, vituko show, ze comedy na origino comedy.....
    Utaona wanatumia nguvu nyingi sasa kuchekesha..

    TALENT KWANZA, VINGINE VINAFUATA.
     
  14. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 3,021
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Bukuku huwa namwona Kama mzushi fulani tu hivi, hana talent ila basi tu anategemea huruma za Michuzi kumpa shavu la kumtangaza!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    STAND UP COMEDY bingwa hapa TZ si mwingine ni... Anna Makinda
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wapo kimtindo mfano Stive Nyerere ,King Majuto ,sema hii ya taarifaya habari imepewa nafasi kubwa na hao wanaotengeneza vipindi kwenye tv.
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono ,wangejaribu kutafuta vipaji kama wanavyofanya Bongo star search wangegundua hilo.Hii fani ya uigizaji inatumiwa vibaya na hawa wamiliki/wanaofanya kazi kwenye hizi media zetu kwa kufanya kama ni sehemu ya kuwapachika ndugu ama jamaa zao wasio na ajira.
     
  18. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au Mguu mchemba....
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu bukuku sio creative kabisa.....mfano kakopi kubamba ambayo ipo kenya kama ilivyo....hamna kitu pale ni ***** mtupu....
     
  20. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ndo sanaa za bongo, Kuigana kwingi..
    wakina masanja walianza comedy kama wanatangaza taarifa ya habari, basi futuhi na wengine wakaiga....

    real creativity is needed..
     
Loading...