Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini TV na Redio zote zimeacha kuripoti mikutano ya CHADEMA lgunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Sep 24, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Kuanzia kampeni za lgunga zianze sijaona Tv wala Sijasikia redio ikiripoti kiufasaha juu ya mikutano ya kampeni ya Chadema lgunga.
    Tatizo ni nini? Je Tv na redio nyingine zimesha lamba pilau, tshirt na kapelo za bure au Chadema haibebeki na hailipi?
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawafanyi mikutano! Wao ni wanamagwanda kazi yao ni kufanya uhuni tu, sasa unataka TV ziripoti uhuni?
     
  3. W

    Wemba Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata wasiporipoti, haina taabu.
    Siku hizi wananchi wanajua menu wanayoitaka kwenye uwanja wa siasa.
    Enzi za kulishwa propaganda kwny vyombo vya habari vyenye idadi kuuubwa ya makanjanja na waliokimbia umande zimepita.
    We jiulize, hizi ghilba, kubeba silaha kweupe, kupeleka polisi maalum, kuhamishia Wabunge wooote kule, kugawa mahindi msimu wa kampeni tu, ni juu ya nini? Wameona maji ya shingo!
    Itafika siku hata hizo Media houses zitachoshwa na huo unafiki na wataanza kuisemea jamii.
    Wanamageuzi, kazeni buti, Wananchi wameeshajua, mbivu ni ipi, na mbovu ni ipi pia.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,673
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hata pasingekuwepo na hizo takataka mnazoziita vyombo vya habari hapo Igunga bado CDM wanatoboa tu kwasababu tokea awali makanjanja wamepewa ubwabwa na bado mziki wa CDM unawaunguza..walipewa 35ml wakale pilau
     
  5. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wasiporipotiushindi ni wa chadema
     
  6. N

    NGEDENGE Senior Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa tunayo yetu wenyewe hatuhtaji zakwao
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    mbona matukio ya ujambazi huwa yanaripotiwa?
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ziara za Nape kwenye vyombo vya habari. Vyote vimeufyata. Solution ni CHADEMA (na vyama vingine vya upinzani) kuwa na vyombo vyake wenyewe. TBC tunaijua wanafuata amri ya mwajiri. Uhuru inajulikana. IPP Media huwa ni kigeugeu. Mwelekeo wao unategemea hali ya maslahi ya mmiliki kwa wakati huo. Star TV ni ya Gamba. Clouds TV ni ya maswahiba wa mkuu wa kaya. Vingine ni vya mafisadi waliokubuu. Juzi nilimuona waziri Nchimbi akiwa AGAPE. Sasa hivi wanahaha kuhakikisha vyombo vyote vinakuwa upande wao. Wanajifanya wastaarabu lakini ujumbe wanaoufikisha ni 'usipokuwa nasi wewe ni adui yetu. Tutakushughulikia'.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Bora hizi media zisingekuwepo. Zinapotosha mambo. Chadema mbele kwa mbele, mwishoni wataachia tu.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kuwa Mkuu wa kaya aliwaita akawalaumu sana kwamba wametoka mbali lakini wamekuwa wanamuweka kwenye mazingira magumu ya kutawala nchi. Ndio maana nasema cdm waanzishe TV na redio yao. Nna uhakika itabamba sana we acha tu
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hata kenya ilkuwa hivy hivyo wakati kibaki anachuana na katotot ka kenyata. KBC hadi dk za mwisho walikuwa upande wa serikali tawala ya wakati huo. Mpaka walipokuja kuambiwa upinzani unachukua nchi ndo wakaanza kupeleka hewani matukio ya kina odinga na kibaki
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    Mkuu kina baadhi ya vyombo vya habari vya dini haviingiliki hata kwa mtutu
     
  13. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hili jibu limeenda shule
     
  14. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uhuni unaousema hapa ni upi ambao vyama vingine haviufanyi isipokuwa CDM tu? Acha uonevu wako mkuu.
     
Loading...