Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KwAnini tuwaendekeze?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BENSON MSEMWA, Aug 11, 2010.

  1. B

    BENSON MSEMWA Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UKIACHILIA MBALI VYOMBO VINGINE VYA HABARI,HIVI VYA UMMA KILA SIKU VINAZIDI KUWA VITUKO KWA KUEGEMEA UPANDE MMOJA NA TENA PENGINE HATA KMSHAMBULIA MTU TISHIO KWAO KWA MTU WAO KAMA WALIVYOFANYA JANA NA LEO KWA MGAYA WA TUCTA,WANATOA WAPI UJASIRI?WANAJUA NI MALI YA UMMA?WANAFANYA KWA MASLAHI YA NANI?KWANINI TUWAFUMBIE MACHO?:smash:
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kibarua kaka!...
    WASIFANYE HIVYO WAKALE WAPI?...
    Kazi zao ndo zinawafanya wawalete hadi mama-wakwe mjini kutembea!
     
Loading...