Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tusiwataje mafisadi walio tufikisha hali hii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMANDA HANGA, Mar 4, 2012.

  1. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg wana Jf!
    Kutokana na serikali yetu corrupt kuendelea kuwakumbatia na kuwalinda mafisadi papa walio firisi BOT kwa kukwapua mabilion kibao, walioanzisha makampuni feki na baada ya wizi wakayakimbia, mnaonaje wanajanvi tukianzisha mkakati wa kuwataja hadharani humu jamvini wale wote tunao wajua waliwahi kumiliki makampuni hayo na baada ya wizi wakayakana ili walipo wajue kwamba watanzania wanawajua na kutambua wizi wao hata kama serikali inawalinda.
    Makampuni yenyewe ni kama:-
    1. Kagoda - Rostm Aziz
    2. Deeep green -
    3. Meremeta -
    karibu wana jamvi ongeza makampuni, taasisi na wamiliki wake.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii Orodha ni zilipendwa!
    Mafisadi hai ni wale wanaotumia vibaya fedha za walipa kodi kila budget,wakwepa kodi,wanaowanyonya wakulima kwenye bei za mazao,wanaokeketa fedha za halmashauri,kulipa mishahara hewa,wanaochia madini yaporwe,nk
    Kilio cha deep green ni cha Kitoto!mihela inapotea maeneo niliotaja mimi mkweche
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unaweza ukaleta machafuko nchini. Yapo mengi ambayo yanajilikana na mengine hadi leo yanachota mali kutoka hazina kila mwezi kiulaiiiiini kabisa.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Same old same old ,tell us something that we don't know.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilitaraji ya kwanza ungeweka ya richmond ya lowasa
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe alificha aliyoyajua baada ya tume yake kuleta majibu kuogopa kuleta machafuko wakaona bora wamchafue yeye na sasa anajuta
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Itasaidia nini kuwataja? Hakuna hatua yoyote itachukuliwa as long as magamba yakiendelea kutawala. Dawa ni kwa wakereketwa wa nchi hii kuchoshwa na mambo na kuamua kuipiga chini serikali ya magamba kwa gharama yoyote hata ikibidi damu ili vizazi vijavyo vifaidi
     
  8. D

    Dopas JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kupoteza muda kuwataja tu!!!!
    Ungependekeza nini kifanyike kwa walioshindwa kuwachukulia hatua?
     
Loading...