Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tusibadili Katiba iruhusu rais Kikwete agombee tena 2015?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kingcobra, Feb 6, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wapendwa WanaJF,
    Natoa wazo tu jamani. Hivi kwa nini Katiba yetu isibadilishwe ili angalau rais wetu kipenzi cha watanzania agombee tena ifikapo 2015. Ni pendekezo tu jamani.
     
  2. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nitatoa comment baadae kidogo ngoja nitoke kidogo
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Napiga misele nami nitarudi later, manake naona huyu jamaa ucngiz bado umemkamata. Jamaa yangu we unaelekea kona gani? Let us reserve our comments
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    are u guys serious? I'll be back
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    andaa maandamano ya madai yako!
     
  6. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...wazo zuri sana! ila nahisi cobra wewe,bwabwa! je, wajua kwamba hata wanyama wana mabwabwa? then i suggest ujiite queencobra au auntcobra.
     
  7. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtafute Lamwai
     
  8. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kingcobra una sumu kali kama ya anaconda, andaa draft ya hicho kipengele uwahi bungeni dodoma kesho mapema, wingi wa wabunge wa ccm utasaidia kufanikisha, ila ni kweli uliwacliana na RA kabla hujapenyeza hii thread hapa JF? Aslam aleykum sheikh, tuko pamoja ila katika hili majuto ni mjukuu!
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi mmesoma katikati ya mistari ya bandiko hili?
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Du matusi hayajaanza na mimi ntarudi sasa hivi kwanza pateni hiyo hata watoto ilcha ya UVCCM Wanamkubali

     

    Attached Files:

  11. N

    Nonda JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Kingcobra,
    Unapendekza tuingize kipengele cha rais wa maisha? au vipindi vingapi vya urais ndio ukomo?
    Jee Mkapa, Mwinyi wanaweza na wao kurudia tena urais au tuibadilishe kwa ajili ya mtu mmoja tu?
    Unaonaje si tufute tu urais tueke ufalme au usultani?

    Kweli jamaa walisema tutakula nyasi tukawaona wanatania,, sasa tunayaona... na huyu nae anataka tuke dongo, mchanga au..??

    Sijakuelewa mkuu.... hebu tufafanulie hapa...huyu rais kipenzi cha watanzania ndiye yupi?
    Maana yake nimesikia kuna kila aina ya marais Tanzania, rais wa tume, rais wa watanzania, Rais kipenzi, rais mchakachuo, rais........!!!??
     
  12. i

    ibange JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mimi ningeshangilia sana kama kikwete akiongezewa muda ili chadema washinde kama wamesukuma mlevi
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KWELI BWANA NDUGU YETU KIPENZI RAISI ABADILI KATIBA NA AJIONGEZEE MUDA MPAKA 2020 ANAWEZA NA INGEPENDEZA ZAIDI KAMA ANGEONGEZA KIPENGELE KWENYE KATIBA KUWA AKIMALIZA YEYE ATAINGIA MTOTO WAKE CHAGUO LABABA RIZIWANI

    yap itapendeza WAZO ZURI NAUNGA MKONO;;
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Awe rais wa maisha.
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KWANZA BADO KIJANA HODARI,
    MCHANGAMFU
    HAANGUKI JUKWAANI TENA
    HAPENDI MADEMU
    HAOGOPI MARAFIKI ZAKE KAMA ROSTAN NA WENGINE
    ATALIPA DOWANS ILI KULINDA HADHI YA NCHI KIMATAIFA
    HANA MARAFIKI WENGI SERIKALINI
    HAMPENDI TENA MAKAMBA
    AMEACHA KUCHEZA KIDUKU
    HANA TENA MAJUNGU
    AMESHASAFIRI SANA AMECHOKA HASAFIRI TENA
    AMESHAUZA MADINI YOTE SASA ANALETA WAWEKEZAJI WAJE KUNUNUA UDONGO

    anafaa jamani wacheni atawale maisha
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    chizi si mpaka aokote makopo...
     
  17. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wacha mchezoooo!!!! Kwa hiyo unataka kusema mleta hoja apelekwe MILEMBE?? Ila panamfaaaaa.
     
  18. i

    ibange JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "Kwa dhati kabisa napinga ukomo wa uongozi eti kuwa miaka 10. Kwa kiongozi kama JK ambaye ni hazina kubwa ya Taifa, nadhani bado anastahili kupewa nafasi nyingine ya kugombea. After all, bado kijana, bado CCM na Taifa linamhitaji kiongozi huyu mahiri. Hata EA tunamhitaji sana. Mbona Kagame aliongeza muda, Museveni nk, mbona uingereza mama wa demokrasia hawana ukomo, sioni kama ni dhambi katiba mpya ikampa kiongozi huyu mpendwa nafasi ya kugombea ili aweze kutimiza yale ambayo hawezi kuyatimiza. Muhimu zaidi, itawanyongonyesha akina Lowassa na kuwazuia kabisa kuingia kwenye power." CCM itanusurika na will return to winning ways if this brilliant leader is allowed to stand again. Tunamwomba Rais Kikwete afikirie kuhusu maombi yetu hatya sisi watanzania tunaompenda sana.
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nahisi utakuwa unatoka usingizini na umelala na komoni kichwani. Una uhakika ukomo wa uongozi ni miaka 2015???!!!!!!!
     
  20. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe lakini nadhani agombee nafasi ya
    uwaziri wa mambo ya nje ili amalizie kutembelea nchi
    ambazo hajawahi kufika. Bravo...
     
Loading...