Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tusiamini kuwa kufa kupo?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Miwatamu, Oct 28, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Nimeamua kuamka na swali hili baada ya ile habari ya wana ndugu wa marehemu aliyefariki tangu Ijumaa ya wiki hii kukataa kuamini kuwa amekufa na kuamua kumpeleka katika Kanisa la Ufufuo na Maombezi ili arudi kuwa hai. Je, pamoja na sisi kushinda na kukesha makanisani na misikitini bado tu hatuamini kuwa kuna kuzaliwa na kufa?
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Samahani mkuu, hii nayo ni siasa?..
     
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kama kufa ni lazma, basi na kuokoka ni lazma
    quoted
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145

    King'asti,point!!!
    Speak it loudly!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hao wanapingana na agizo la Bwana wa Majeshi. Angalikuwa hai wangalifunga na kuomba Mungu angalikubali angaliahirisha kwa muda tu lakini kufa ni hakika.
     
  7. M

    Mcjoe Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwanza kama wanampeleka akaombewe ili awe hai, maana yake wanakubali kwamba amekwisha kufa, vinginevyo hayo maombezi ni usumbufu kwa wachungaji, waombolezaji na Mungu mwenyewe. Haya basi, kufa si swala la kuamini ni swala la ufahamu. Tanaamini yale ambayo hatuna uhakika wa kisayansi nayo, lakini kufa tunaweza kuhakikisha. Kwa nini tujisumbue kuamini? Ngoja ufe, halafu uendelee kuwa na mashaka kama umekufa au bado!!
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amepekwa kwa Bwana ili amfufue.

    Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
     
  10. K

    KIRUMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasubiri matokeo ya maombi hayo ya kumfufua!!
     
  11. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,819
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Labda wanamdai,sasa wanahisi amevunga kufa!!
     
  12. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280

    may be,,may be..
     
Loading...