Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tunatimkia Loliondo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 7, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Picha hii inaelezea mojawapo tu ya sababu lukuki za kwa nini watu wanaamua kuacha matibabu na kuamua kukimbilia Loliondo kwa matumaini ya kuwa watapona na kuondokana na adha za magonjwa waliyonayo.

    Nyinginezo ya sababu, wachilia hii ya dawa feki ambazo zimekuwa zikipigwa vita, ni pamoja na:-
    "kadhia" na "usumbufu" wa mazingira ya hospitalini
    Huduma zisizoridhisha mahospitalini
    Huduma hafifu, duni au zilizokosekana kabisa mahospitalini
    Kukata tamaa baada ya matibabu ya muda mrefu
    Kutaka tiba ya haraka bila gharama kubwa (matibabu mkato)
    Kutokuwa na elimu wala ufahamu wa tiba za mahospitalini
    Jamii kukua katika mazingira ya kuamini 'uganga' zaidi
    Kutaka kupata ahueni kwa gharama yoyote ile
    na sababu kadha wa kadha unazoweza pia ukawa unazifahamu au umezisikia. Si vibaya ukiziorodhesha hapa pia, pengine wako wanaochukua 'notes' watasoma na kujua namna ya kurekebisha mfumo wa afya nchini na hivyo kurudisha imani ya Watanzania katika huduma wanazopewa na Wasomi/Wataalamu wetu.

    1099576.jpg
     
Loading...