Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tunasherekea kufa kwa JK Nyerere????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Madcheda, Oct 13, 2011.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani waungwana naomba kidogo kuuliza swali, hivi kwanini tuna sherehea kufa kwa nyerere????!
    kufa kwake kumetusaidia nini sisi kama watanzania??labda useme kumewasaidia viongozi mana naona saiv watu wamejiachia wanaiba na kufanya ujinga wote bila kumuogopa mtu, atlist alipokuwepo watu walikua wanaogopa kufanya mambo ya kijina.

    me nasema hivi watu walioweka siku ya kufa nyerere kama siku ya kukubwa kwake, basi ndo hao wanaofaidika na kifo chake kwa njia ya ufisadi na nini. Ila kwa watu kama sisi wa kawaida nazan tungekua tunasherekea siku yake ya kuzaliwa kwa sababu kuzaliwa kwake kuna maana zaidi kuliko kufa kwake. hata nchi za wenzetu kama marekani na south africa wanawakumbuka viongozi wao kwa siku zao za kuzaliwa na si kifo,mfn martin luther king jr day inasherekewa siku yake ya kuzaliwa na si kufa.

    ni mtazamo tu
     
  2. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Atusherehekei bali tuna adhimisha! Sawa?
     
  3. K

    Kamura JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaonekana hata baba yako akifariki dunia huwezi kufanya arobaini,
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    msafara wa nyerere.jpg

    R.I.P Baba wa Taifa
     
  5. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    back to tha sender,hafi mtu aise, by tha way ni kheri ku celebrate ones life kuliko kuadhumisha kifo chake
     
  6. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hata kama tuna adhimisha,kwann tusiadhimishe kuzaliwa kwake na si kufa kwakwe,tumefaidika nn hasa na kufa kwake???
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    serikali ndiyo imeamuawa kuweka adhimisho hilo ili wapumzike na kupunguza siku za uzalishaji kwa maendeleo ya taifa,sioni manufaa yoyote kuwa na siku kama hii.ukizingatia mabo aliyoyafanya hayaenziwi
     
Loading...