Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tuna selikari ya muungano na ya mapinduzi ya nzanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Nov 16, 2010.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    NDUGU WANA JF MIMI BADO NAJIULIZA KILA SIKU IENDAYO KWA MUNGU,KUWA KWANINI TUNA SELIKARI YA MUUNGANO NA SELIKARI YA MAPINDUZI YA ZANZIBARI? KWANI MUUNGANO ULIHUSISHA NCHI NGAPI MPAKA SASA LEO TUNA HAO WAKUU WA NCHI WAWILI? NAJIULIZA YU WAPI RAISI WA TANGANYIKA? NA HUYU WA MUUNGANO MBONA MALA KWA MALA NAMSIKIA AKIWA HUKU TANGANYIKA NA KAMA ATAENDA ZANZIBAR NI MALA MOJA TU TENA KWA KAZI MAALUMU,
    NAOMBA WANA JF MNISAIDIE NIJUWE KWANINI TUWE NA SELIKARI YA MUUNGANO,SELIKARI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR NA HAKUNA SELIKARI YA TANGANYIKA KAMA ILIVYO ILE YA ZANZIBAR,NIELIMISHENI NIJUWEEEEEEEEEEEEE

    MAPINDUZIIIIIIIIII DAIMAAAAAAAA:israel:
     
Loading...