Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini TRA hawana jengo la maana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Aug 20, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza, Tanzania Revenue Authority ikiwa kama chombo mhimili wa serikali katika kukusanya mapato ya nchi hii ni kwanini hawana ofisi za maana yaani jengo lenye kuendana na hadhi yao?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unataka jengo gani! Mbona wana majengo mazuri tu Makao makuu pale Sokoine drive, kuna majengo mawili.
    Pale Samora wana jengo moja zuri, Lumumba pale mnazi mmoja wana ofisi nzuri tu.
    Mimi nadhani jengo sio utendaji wa kazi, unaweza kuwa na jengo kubwa lakini hamna kitu.
    Mfano jengo letu la Bunge Dodoma ni zuri tena la kisasa kabisa lakini kuna nini cha maana, halafu angalia jengo la Bunge la Ungereza ni dugo sana, Wabunge wanakaa kwa kubanana lakini angalia kazi zao na sisi Tanzania wabunge kazi kusinzia tu
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    bwana bwana tuwe wakweli hadhi ya majengo yote ya TRA hayaridhishi! hayako sophisticated enough ukizingatia umuhimu wa ofisi hii! yaani hayazingatii concept ya e-governance nathani unanielewa ninachomaanisha hapa..na hata design ya majengo yenyewe iko awful
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mkuu wacha wa2mie hayo hayo mana wakileta proposal ya kujenga ka yale pacha ya BOT watu watakua wameshajitaftia ulaji
     
  5. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majengo yao mabaya lakini wanaingizia serikali Bilioni 400 kwa mwenzi na yatazidi,Majengo so utendaji kazi
     
  6. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sophistication ya jengo ina uhusiano gani na kazi ifanyazo taasisi, vinginevyo tungekuwa na a very "sophisticated state house" if that is the case.

    Pia e-governance in uhusiano gani na uzuri au ubaya wa jengo? labda huelewi maana ya e-governance.
     
Loading...