Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tovuti ya Chadema haiwi updated?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jul 31, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Jamani kama vyombo vya habari kama issamichuzi.blogspot.com, TBC na Star TV havitaki kuleta habari; kwanini website ya Chadme (i.e. Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)) haiwi ikiweka habari mpya kama safari za kutafuta wadhamini za Slaa? hivi kwa mwendo huu mwamko utatoka wapi? Tunataka kuona yanayojiri sasa yakiwekwa ili tujue ni ngapi tuchange si unajua wengineo ni doubting Thomas mpk tuone yanayojiri?
     
  2. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata tovuti ya ccm haipo updated...........................
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    so??? ina maana Chadema itakuwa Fisadi pia? Kwa mwendo huu wa kujifananisha?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Inaonekana huu ni utamaduni wa taifa.Nina imani kuna vwatu kibao wanaoweza kufanya hata volunteer work bure, tatizo organization tu.
     
  5. n

    nndondo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo chadema wanapoboa, wao wenyewe wanashiriki ku ji sabbotage, picha tumesema mpaka tumechoka hawafanyi gazeti wanalo tanzania daima, ,lina wapiga picha wazuri wakutosha, kwa nini wasi assign mtu mmoja akafanya hiyo kazi? hilo pia watasingizia CCM? Michuzi waachane nae muache achelee anakopatia mlo wao waanze vyao mimi sikujua hata kama wana website, shit!
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kiranga.. Chadema haiwezi kutegemea volunteer tu.. ni lazima iwe tayari kubajeti mambo hayo na kulipa watu kufanya hivyo. Wasipokuwa tayari kulipa hata kidogo wasitegemee watu wajitolee tu. Hapa napo pana tofauti kati yao na CCM.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Naelewa hilo,

    Ninachosema hapa ni "worst case cenario", hawawezi hata kutoa excuse kwamba hawana funds kwani nawajua personally watu kibao ambao wangeweza kufanya hiyo kazi on a volunteer basis.

    Ndiyo maana nikasema ni swala la poor organization tu. Watu hawawezi ku update website wanataka kuachiwa nchi.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Labda kwa kuwa muda mrefu wanashinda JF, ndo maana hawawi up to date kwenye website yao.
     
Loading...