Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tff wanafanya maamuzi kwa kuamliwa na clouds?!!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 17, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hivi jamani kwanini hawa tff wanafanya maamuzi kupitia vipindi vya redio clouds na clouds tv a.k.a simba tv.ukitazama vizuri kile kinachozungumzwa na clouds ndicho kinachoamliwa na tff.mfano tff ilimuadhibu kaseja kumfungia na faini kwa kuonyesha utovu wa nidham kwa kutopeana mkonö na mgeni rasmi,lakini baada ya kutetewa na wanaclouds akasamehewa pia kile kilichokua kinasemwa na clouds kuhsu yanga ndicho kilicho amliwa na tff.tuambieni kama mmeshindwa kaziyenu tuwapatie clouds iwe kamati yenu ya nidhamu.mi naona ipo haja mr2 SUGU aje na huku kwenye soka maana naona fani imeingiliwa.sugu ndo kiboko yao!
     
  2. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa
     
Loading...