Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini television ya taifa (tbc) haiendeshi vipindi juu ya muswada wa katiba mpya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Nov 14, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,Nimekuwa nikifuatilia vipindi mbalimbali juu ya mswada wa katiba mpya katika television vinavyowakutanisha makundi mbalimbali ya jamii kama vijana,wazee,wanawake ,watoto wenye umri na taaluma tofauti wenye kutoa michango iliyobeba mawazo na mitazamo tofauti yenye nia na lengo la kujenga mswada wa katiba mpya.Lakini sijawahi kuona vipindi kama hivyo juu ya mswada wa katiba mpya vikionyeshwa na television ya taifa (TBC), ni kwanini ? na kwa mamlaka ya nani wana fanya hivyo? Hichi ndicho chombo kinacho wafikia watanzania wengi kwa ujumla na kwa wakati mwafaka, Je ! tujiulize swala la mswada wa katiba mpya halina maslahi kwao kama vipindi vya miaka 50 ya uhuru!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kwanini wenzao kama ITV,STAR TV, wanaweza kukidhi maslahi ya watanzania lakini wao washindwe, Je !! maslahi ya taifa yana maslahi gani na maana ipi kwao??? Job Seeker.
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tbccm!
     
  3. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mie nilishaacha hata kuitazama hiyo TV so ndo nashangaa, kumbe hata mambo muhimu kama hayo wanayapuuza...? hii ni hatari sanaa mbona safari za kitalii zisizo za msingi zinazofanywa na ****** huwa wana zirusha, tena nasikia wapo tayari hata kukatisha taarifa ya habari ili kumrusha Huyu jamaa, ******, a.k.a mzee wa kuuza sura na misele... IMECHAKACHULIWA tangu alipoondoka Mhando Tido, TBCCM imekuwa ni TV dada na Uhuru magazine
     
  4. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC haionyeshi hayo mambo kwa sababu suala la katiba mpya siyo sera ya sisiemu
     
  5. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Hadhi haina siku hizi imekuwa KASUKU tuu. (Miaka 50 ya uhuru wa tanzania bara)
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unataka mkurugenzi mkuu awe tidolized eeeeh! anaupenda ugali wake bwana
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wamekatazwa na JK maana amechoka kupigwa madongo.
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwa sababu TBC ni chombo cha propaganda kinachotaka kuwalisha wananchi habari za uelekeo flani kadiri wao watakavyoona inafaa. Vipindi vya Mijadala huamsha na kuchochea fikra kitu ambacho TBC hawako tayari kukifanya.
     
Loading...