Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini TBC hawakumkatia Mkapa matangazo??!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JokaKuu, Nov 4, 2010.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..nimeshangazwa na kitendo cha TBC kumuacha Mkapa atoe maneno machafu-machafu ambayo hayastahili wakati wa kampeni au kusikilizwa na watoto.

    ..kwanini TBC hawakumkatia matangazo kama walivyofanya kwenye mkutano wa ufunguzi wa Chadema?

    ..shame on TBC!!!
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    utawaweza hao kwa unafiki wao!
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana niliona ka-kipindi kao wakokapachika jina "Haikuwa raisi" Tido alikiri wao ndio walikuwa wanafanya maamuzi ya kukata matangazo;
    utafikiri waliitwa kama si kumbelembele chao kuonesha eti wako fair; kumbe wanatafuta posho tu.
     
  4. N

    Nampula JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii tv jamani ni ya wananchi au ya ccm....vyombo vya habari vimechakaqchuliwa, uchaguzi umechakchulwa .............tanzania siju tunakwenda wapi.
     
Loading...