Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tanesco malipo yafanyike dirishani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by massai, Aug 31, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    leo nilikua tanesco nikajiliza inakuaje Tanesco sehemu ambayo kunamakusanyo mengi sana ya hela malipo yafanyike dirishani na sio bank??'nikua kwenye daladala kipindi cha power breakfast cha clouds wakiponda uongozi wa bandari malipo kufanyika dirishani badala ya bank.sasa sijui ni siasa au ni msukumo wa watu flani mpaka hilo suala likajadiliwa au ni kwamba hao jamà wa clouds hizi habari wao hawana.tuache siasa katika kukemea maovu yanayofanywa na hawa mabaradhuli sisiemu.kwanini malipo yasifanyike bank??au hiyo tanesco ni kampuni ya mtu binafi au ndio wanapata unafuu wa kuiba ?kweli ndio màna kilasiku shirika halîshi kulalaml hasara.kweli bongo sana kila kona.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ili waweze kugawana kama ilvyokuwa Bandari kabla Mwakyembe Hajatia Mguu
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hao ndo viongozi wetu bana...watu wanaenda na sayansi na tecknology wao bado wapo karne ya pili cjui...sasa mfano swala la luku kununua dirishani,wamefikiri nini mpaka kuturudisha huku?
     
  4. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Peti cash itakuwa mbali
     
  5. C

    CAY JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    OIU inahusika sana hapa!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani wameandaa mpango maalum wa kubaini meta za luku za magumashi zinazowaibia umeme.
     
  7. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    una maana ya I.O.U.?
     
  8. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    wakuu, kama badra masoud anapitapita humu jf aje kamili gado atufafanulie hii ishu vizuri.
     
Loading...