Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tabia hii ni kwa wanaume tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Sep 27, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asilimia nyingi za wanaume wa jamii yetu hawawezi kuwasiliana au kumsaidi mtu wa jinsia tofauti bila kumtongoza,na kwanini tabia hii ipo kwa wavulana tu?na kwa nini ipo ivi?
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    utafiti wako umeufanyia wapi?
     
Loading...