Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini suti ni lazima kwa harusi ya Kikristo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Hata ukisema uvae magwanda, still ni suti. Kwa nini suti ni lazima siku ya harusi?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    So lazima wala muhimu. Unaweza 'ukala' T-Sirt na jeans na ukatinga kwa padre kufunga ndoa halali kabisa
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio lazima... Watu wanavaa kwa mazoea, unaeza kuamua kuvaa tofauti na ukatoka bomba vile vile..
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sio lazima maana haijaandikwa popote kuwa uvae vipi siku ya harusi yako
    Ni uamuzi wa mtu kuvaa vyovyote siku yake ya harusi ila kwa ajili ya kumfanya Bwana Harusi apendeze ndo maana anachagua suti
    Ni uamuzi maana unaweza kuvaa kitamaduni na harusi yako ikafungwa
    Wanachoangalia zaidi ni vazi ambalo halitaacha maungo yoyote nje au wazi
    So ukivaa lubega ya kimasai kwa uamuzi kuw ando unaenda kufungia ndoa wafungishaji hawawezi kukurudisha wakuambie nenda kavae suti
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Bujibuji, kasema nani suti ni lazima kwenye harusi za Kikristo?. Kwenye za Kiislamu, jee kanzu na baraghashia ni lazima?.

    Ukweli ni kwamba kati yale matukio 3 makuu ya binadamu, kuzaliwa, kuoa na kufa, ni harusi tuu ndio mhusika ana mamlaka nayo, hivyo wengi huamua kuvaa vizuri, kwa Wakristo wanawake shela na wanaume suti ila ni uamuzi binafsi sio lazima.

    Kwa taarifa, Nigeria ndio nchi inayoongoza kwa Wakristu wengi barani Afrika, kwenye harusi nyingi huko Nigeria, huvaa mavazi yao ya kiasili na sio suti wala shela!.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    mbona kila nimuoaye anavaa suti? Tena wakikosa uwezo wa kununua, wanaenda kuzima?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mwana JF ambaye siku ya harusi yake hakuvaa suti, naomba atutumie picha, nataka niige style, nimechoshwa na mambo ya suti
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu Bujibuji ndo maana tukasema ni uamuzi na hakuna mahali popote imeandikwa kuwa ni lazima wanaooana wavae suti
    Vazi lolote linaruhusiwa mradi tuu haliachi maungo nje ya wanaharusi
     
  9. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    taratibu ni kama sheria buji
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni mkumbo tu bt sio lazima.. Hebu wewe jaribu kutoka kivingine kwenye harusi yako uone kama hawatakuiga... Daaah ila kuazima suti ya harusi ni noma!.. Jikune unapofikia, sio lazima kufanana na fulani...
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bujibuji ulitaka wavae Kanzu?
     
  12. s

    shalis JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    buji huwa hazikukai vizuri nini ..sasa harusi ndo hiyo halafu unatafuta optional
    si lazima kama waweza piga hata t -shirt na jeans
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    vaa linen buji
     
  14. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulazima huo umeandikwa wapi? kwenye biblia, vichwani mwa watu au mwaharusi? mbona kuna harusi kibao ambazo watu hawavai suti?

     
  15. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Siyo lazima ni utamaduni tu ulioigwa kama kuvaa kanzu na lemba alafu ujione wewe ndoo mstaarabu, hivyo basi kuvaa suti siyo lazima sana unaweza vaa vyovyote vile ikawa fresh......... fatilia harusi zinazofungwa pale mwenge kwa Bishop Kakobe hamna suti wala nini bado mtu anaondoka na wake. Asikudanganye mtu mkubwa Bujibuji usiazime suti za watu bana vaa ulivyozoea tu itafana.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    suti sio lazima unaeza vaa BUKTA na VEST then madhabahuni
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    duh..!
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    bujibuji, sio lazima kuvaa suti, ila tu ni mazoea. Wengi huchukulia kuwa suti ni vazi la kiheshima zaidi(#japokuwa mimi sipendi suti na sijawahi kununua na sitegemei kununua)
     
  19. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kununua utanunua na utavaa, ni utoto ukikua utajua
     
  20. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa wanaume SUTI ni vazi la heshima na ndoa ni heshima pia katika jamii
     
Loading...