Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini StarTv inamuogopa Ndalichako tuongee asubuhi?Au wanakimbia ukweli kujulikana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Feb 20, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hivi kwanini startv haiaki kuanzisha kipindi cha mjadala kuhusu kufutwa matokeo ya kidato cha 4 2011 . kipindi hiki kinaweza kuweka mambo sawa hasa kwa huyu mama ambae ameonekana hana tena huruma na watoto wetu.
    Mjadala huu umepemba moto hasa huko visiwani, ukiangalia tu utajua jinsi ya NECTA Ilivyoyachakachua matokeo, hii hahiaji tocho
    naamini Startv wakianzisha mjadala huu kwa kuwahusisha necta live utatoa picha halisi wa uchakachauji uliofanywa necta na sio kushabikia akina Hamad Rashid na Kafulila tu. maana startv ilikuwa hainywi maji na Hamad Rashid , kila kipindi chao utasikia Hamad tu
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    ojiwa na kipima joto, watoto wenu wamefanya vibaya mitihani, tena alikwenda nayo na kuionyesha, wameandika "baba ndo ananilazimisha kusoma" wengine wamejaza herufi isiyokuwepo, kuna waliochora answersheet na vituko vingine chungu tele.

    tieni msisitizo kwenye alimu sio kulalama
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hhahaha. ndalichako huyo? sijui kasoma st maana anachuki sana na waislam bibi huyo
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    kwani waliofutiwa wote waislam!?
     
Loading...