Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini spika anazima hoja ya kujadili mgogoro wa Madaktari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Black Rose, Feb 7, 2012.

  1. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ishu ya madokta ina usiri gani?
    Mh Erasto ZAMBI akataka swala hili nyeti lijadiliwe.Spika kakataa na kawa mkali kama Mbogo
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Asiwe mkali kwa nini? Unategemea akiugua yeye atatibiwa hapa? India itakuwa imepotea kwenye ramani ya dunia?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    labda nikuulize wewe Black Rose kama mwanamke

    wakati anateuliwa u spika wengi tuliona hafai na ni makosa kumzuia Sitta kugombea

    lakini wanawake weengi mliona 'anafaa' ni sahihi kuteuliwa kuwa spika.....

    je wewe hukuliona hilo toka mwanzo?
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Haiwahusu wabunge .... hata wakijadili kasungura kamekua kadogo?
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanatamani Babu angeibuka kipindi hiki,
    pale nasikia wana kitu kinaitwa mpango mkakakati wa kuwapeleka waganga wote wenye leseni,
     
  7. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mzee uliambiwa ikulu ni mahali patakatifu ukalazimisha kwenda kufanyia huko ukware wako pamoja na mafisadi wenzio,
     
  8. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hizo picha hapo juu nimezipenda sana.
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kama imeundwa kamati, ya nn kujadili?,, au wale jamaa wasiokuwa na sera wanataka kupata mahala pa kusemea?,,acheni kamati ifanye kazi yake itakuja na majibu pamoja na mapendekezo.
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CCM wanafiki.
    Mara baada ya Zambi kuwasilisha Hoja walisimama kuunga mkono hija ijadiliwe bungeni.
    Spika akakataaa.
    Wabunge haohao, waligoma kuunga mkono hoja hiyohiyo bungeni siku ya ijumaa kisa imetolewa na wabunge wa Upinzani.
     
  11. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wabunge wa ccm wamekwisha kazi.
     
  12. T

    T.block MBC Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda wanaogopa mijadala itafika mbali na hata kuibua mijadala mingine kama walimu, na wafanyakaz wengine na changamoto zao.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    sasa hii hoja ni jukwaa la elimu?
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kamati ilipewa kushughulikia mgomo wa interns,registrars na residents.lakini jana tumesikia speacilists wamegoma ikiwa inamaanisha ni jambo jipya na liko nje ya hadidu za rejea za kamati ile .sasa kwa nini lisijadiliwe ?tukubali tukatae makinda katoa mpya na kaonyesha kwamba amewekwa pale na serikali.sioni kama mbunge anaweza kujadili hoja ya gesi kwa amani moyoni huku akisikia vilio vya kina mama na watoto toka pale muhimbili.tutafakari tuache ushabiki.
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sasa unaenda nje ya mada...kama hafai ni yeye binafsi na weakness zake..lakn yakija mambo ya wanawake hapa utakuwa unakosea...
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    kivipi nje ya mada?
    mtu hafai na aliwekwa hapo kwa hoja kuwa ni mwanamke
    na nyinyi mliuunga mkono kwa sababu ni mwanamke
    hamkutaka hata kusikiliza hoja za kwa nini hafai..
    now anafanya madudu....mnauliza why?????....

    ni sawa na uambiwe dereva hafai na wewe ushikilie kumpa gari..
    halafu akisababisha ajali unakuja juu kuuliza why???
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Jamani, bunge hilo hilo ndio limeunda kamati, sasa bunge hilihilo lijadili kabla kamati haijaleta uchunguzi wake?
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mgomo wa madaktari bingwa ni kitu kipya,kamati ya kudumu ya huduma za jamii sio kamati maalumu ya kushughulikia mgomo hivyo haina meno.msiwafanye watu ni wajinga katika zama hizi.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Kumbuka kuwa Tanzania inaendeshwa kisheria na wabunge ndio watunga sheria. Sheria haziruhusu daktari kugoma, Daktari anaegoma ni kama mwanajeshi anaesaliti wenzake (traitor), hukumu yake ni kifo tu.
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kinachonitatiza ni kimoja tu!kwa nini serikali haifanyi maamuzi?kama kuwahukumu madaktari kifo basi ifanye hivyo sasa au kama ni kutekeleza mahitaji yao na iwe hivyo sasa na sio na kuendelea na danadana wakati watu wanateseka.
     
Loading...