Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini skari Usalama barabarani wanajificha kwenye vichaka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjomba wa taifa, Jul 16, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika barabara zote kuu (Highways) kumekuwa na juhudi kubwa za kuzuia ajali barabarani zitokanazo na ukiukwaji wa taratibu zilizowekwa. Nadhani ni jambo la busara zaidi katika kuzuia ajali kuliko kusubiri ajali zitokee ndipo askari wachukue hatua.

    Jambo kubwa na baya la kushangaza askari wengi wanaosimama katika barabara kuu hizo maarufu kama TOCHI hujificha katika vichaka na kuvizia gari ziendazo mwendo wa kasi kuliko mwendo unaotakiwa katika eneo husika. Swali la msingi ni kuwa lengo la askari hawa ni kukamata au kuzuia ajali? Ni vyema basi askari hawa wakasimama hadharani ili kujenga utamaduni kwa madereva wa kuheshimu taratibu kuliko kuvizia kukamata.

    Itakuwaje kama askari watajificha na tochi katika kichaka halafu akang'atwa na nyoka?

    si hivyo tu, bali hali hii inatia shaka kuwa vitendo hivi vinaashiria upatikanaji wa masilahi haramu (rushwa) katika zoezi hili na kendelea kuchafua Jeshi la Polisi.
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Usijali, siku waking'atwa na nyoka au kumezwa na chatu wataacha.
     
  3. h.imani

    h.imani Senior Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    JERRY MORO Yupo wapi?
     
Loading...