Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini siwezi kuaccess sehemu ya dini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sokomoko, Nov 27, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mods na wapendwa wanaJF,

    Nimekuwa kwa muda mrefu najaribu kufungua sehemu ya dini ili kuweza kuweka post zitakazotuelimisha na kuwa karibu na Mungu lakini inasema kuwa ni kwa "members only" mimi ni member lakini inaonyesha kama nimefungingwa kuingia sehemu hiyo naomba niulize je tatizo hili ni langu peke yangu au kwa members wote?

    Ahsanteni
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Labda u mkorofi...unakashifu dini za wenzio
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama ni hivyo ms angeshatimuliwa siku nyingi!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huko si kwa wote mkuu, mpaka kwa maombi rasmi.

    Peleka ombi lako
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Inawezekana umri wako bado, Seriously waombe mods kwa pm watakujibu ila wewe ukienda si utatusumbua huko?
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usikhofu mkuu nitaelimisha na sio kukashifu dini ya mtu. Mimi ni mwislamu na dini yangu inakataza kumlazimisha asiekuwa muislamu kuamini dini ya kiislamu ila kwa hiyari yake na jinsi atakavyopambanua aya na hadith. Madhumuni ya dini ni kuleta usawa kwa watu watu wote wawe sawa na sio kutoleana maneno makali na kashfa zisizo na msingi na hiyo ni dhambi kubwa sana kwa Mungu.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu kwa kusema kweli hawa Mods kwa kitendo chao cha kulificha jukwaa la dini hawajatenda haki hata kidogo... Ili jukwaa lilitakiwa kuwa wazi na kila mwanachama wa JF alipaswa kuwa na access nalo na ikiwezekana hata wasio wanachama walipaswa waweze kusoma kile kilichomo mule... Lakini kwa sababu zao ambazo wenyewe wanaziona ni za msingi wameamua kulificha mpaka uombe ruhsa kwao, kitu ambacho mimi binafsi siafikiani nacho.

    Anyway wewe wasiliana nao Mods ili wakupe access.
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    unayoyasema ni ya kweli na inakera sana nadhani hiyo sehemu ya dini ipo kwa ajili ya kuelimishana zaidi na sio kupakana matope. Kuzuia ndiko kumefanya mtu akizungumza kitu kuhusu dini ya mwenzie watu wanaanza kukashifiana maana hakuna jukwaa la dini na matokeo yake watu wanakula ban......
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,814
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na X-paster,Max na wengineo wengi mabingwa wa jukwaa la Dini/ Imani watakupa maelekezo namna ya kuaccess.
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    duh mi nilidhani ni mimi mwenyewe tu kumbe tuko wengi....:embarrassed:
     
  11. Dadii

    Dadii Senior Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Piga goti mkuu utafunguliwa
     
Loading...