Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini sitaki muungano uvunjike...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amboni, Nov 28, 2011.

  1. A

    Amboni Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF !

    Kumekuwa na mijadala mingi kuhusu muungano hivi karibuni.
    wengine wanataka serekali moja,wengine wanataka serikali tatu na wengine wanataka uvunjwe kabisa.

    Binafsi sitaki muungano uvunjike kwa sababu zifuatazo:

    #1: Baba yangu ni Myeramba na Mama yangu ni Mpemba { Hii ni sababu Binafsi }.

    muungano ukivunjika ntahitaji visa kumtembelea bibi yangu.

    #2: Huwezi kuwa na nchi kilometa chache kutoka DAR ES SALAAM {sababu za kiusalama }.

    Nadhani hii ndio sababu kubwa inayofanya TANGANYIKA kudumisha muungano kwa nguvu zote.


    #3: Nataka kuoa binti wa kipemba { Hii ni sababu Binafsi }.

    muungano ukivunjika mke wangu atakuwa mgeni hapa nchini.


    Hizi ndio sababu zangu, naomba mnisahihishe kama nimekosea lakini msinitukane {Hasa wajomba zangu toka wete }

    Shukrani.
     
  2. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Umejitahidi na huu ugeni wako.KARIBU
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapa ulipo unaweza kumuoa mzambia na ukaenda zambia japo hatujaungana kwa hiyo usihofu bila muungano marriage itakuwa palepale
     
  4. A

    Amboni Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naelewa kuwa unaweza kuoa mahali popote pale duniani--
    Nisochotaka mimi ni ule usumbufu wa kulipia kibali cha kuishi nchini na mambo mengine kibao,nadhani umenielewa.
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utakwa unasaidi mapato ya nchi za wakwe zako huoni huo ni uzalendo zaidi kuliko bure?? wewe mwanaume vipi
     
  6. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono #3 mkuu. Mambo ya pwani yamen'pagawisha yakhee!
     
  7. A

    Amboni Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ntasaidia vipi mapato ya nchi za wakwe zangu ?...mapato yote si yataingia katika serikali ya Tanzania ?
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Ukiende kutembelea kwa wakwe utatakiwa kulipia viza (mfano pemba) ubalozi wa zenj watapata fedha acha uchoyo mkwe tupe hizo hela za Tanganyika..lol
     
  9. O

    OSCAR ELIA Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni muhimu muungano wa serikali tatu maana kila nchi itakuwa huru kujiendesha kwa mambo yasiyo ya muungano.Maana sasa kuna hisia kila upande kudai inanyonywa na upande mwingine.
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ndio Ahmad Rashid kakutuma haya...?
     
  11. A

    Amboni Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahmadi Rashid anaingiaje hapa ? Nimetoa sababu zangu tatu hapo juu ...jaribu kuzipa changamoto hizo sababu. nje ya hapo utakuwa unataka kuleta malumbano ya CHADEMA na CUF.
     
  12. A

    Amboni Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahmadi Rashid anaingiaje hapa ? Nimetoa sababu zangu tatu hapo juu ...jaribu kuzipa changamoto hizo sababu. nje ya hapo utakuwa unataka kuleta malumbano ya CHADEMA na CUF.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watu wa Bara wakitaka kwenda Zanzibar wanasumbuliwa sana, lakini Wazanzibari kuja Bara akaa!
     
  14. A

    Amboni Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini nnavyojua mimi ukitaka kwenda Zanzibar unachukua Boat pale Posta au ndege (Kutokea Dar es salaam ).
    Usumbufu unaouzungumzia ni upi kati ya huu?

    1:Usafiri Mbovu
    2:Nauli kubwa
    3:Au kama kuna usumbufu mwengine uweke wazi
     
Loading...