Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Sisi Wakurya Ni Matajiri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zakumi, Nov 9, 2010.

  1. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndio sisi ni matajiri kwa sababu magari yanayotumika na jeshi ni ya James Wambura. Hata yale matreni ni ya kwetu pia. Matreni yakikimbia yaria CHACHA MARWA, CHACHA MARWA, CHACHA MARWA, CHACHA MARWA. Na yakipiga honi yanaria WAMBURAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.
     
  2. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha haaaaa!

    kaaaaazi kweli kweli.

    arrrrroooo nitakuarrrrest!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah
     
  4. S

    Sebere Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 16, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni matairii kwa sababu bila kuchacharika ktk utafutaji hawezi oa wake wengi
     
Loading...