Kwanini sipati wangu?

Umri wako bado sana,usiwe na wasiwasi wala usiharakie haya maisha,zidi kumuomba Mungu natumaini atakusaidia.
 
Nahitaji kuolewa,niwe na familia yangu nitulie kwangu lakin kila anaejitokeza anakuwa tayari ana mtu mwingine kitu ambacho mi sitaki,yaan nawaza mpaka ht nashindwa nifanyeje manake umri nao km unazidi kwenda,iam 25 now.

Bibie wewe unaelimu gani na ni wa imani gani?
 
Nahitaji kuolewa,niwe na familia yangu nitulie kwangu lakin kila anaejitokeza anakuwa tayari ana mtu mwingine kitu ambacho mi sitaki,yaan nawaza mpaka ht nashindwa nifanyeje manake umri nao km unazidi kwenda,iam 25 now.
Ni PM tuongee fresh
 
Nahitaji kuolewa,niwe na familia yangu nitulie kwangu lakin kila anaejitokeza anakuwa tayari ana mtu mwingine kitu ambacho mi sitaki,yaan nawaza mpaka ht nashindwa nifanyeje manake umri nao km unazidi kwenda,iam 25 now.
kama uko serious namaanisha serious, ni-pm
 
Mi nishasema watu wanalazia damu dili ya kuanzisha dating site ya wabongo..

Where is Max when you need him?
 
I am curious
you mean if a guy say i am married but looking for a girl for fun..
it should be specified like that?

Nadhani anazungumzia specialized dating sites kama eHarmony.com au Match.com ambazo hukutanisha watu walio compatible.....yaani wanaangalia nini umejaza kwenye profile yako halafu wanajaribu kukukutanisha na mtu ambaye kwa kulingana na alichojaza kwenye profile yake, mnaendana.
 
I am curious
you mean if a guy say i am married but looking for a girl for fun..
it should be specified like that?

All the specialized bells and whistles of a dating site, complete with options to upload pictures, audio and video clips and all that zodiac zoological bs that most people into that scene seem to dig so much.
 
All the specialized bells and whistles of a dating site, complete with options to upload pictures, audio and video clips and all that zodiac zoological bs that most people into that scene seem to dig so much.

For someone to do all that
it has to be profitable....

but Tanzania's business climate is strange

a stupid blog can get more adverts than a popular website...
na watu wengi kulipia service hizo bado saana
but labda slowly mtu anaweza kuanza
 
For someone to do all that
it has to be profitable....

but Tanzania's business climate is strange

a stupid blog can get more adverts than a popular website...
na watu wengi kulipia service hizo bado saana
but labda slowly mtu anaweza kuanza

Sex sells, nuff said.
 
..
na watu wengi kulipia service hizo bado saana
but labda slowly mtu anaweza kuanza

Hiyo ya subscription na mimi ndiyo concern yangu kubwa.

Kwanza watu wengi Tanzania hawana access na internet. Pili, who has money to waste like that?
 
Yes it does
but in TZ hata ukiwa na 'Diamond' unaweza shangaa unahitaji kuipigia debe ili kuiuza
anywa tazama hii site labda huijui

Marafiki.com - making friends has never been so easy...

Ndo maana mi nikataka the Golden touch by some known names.

Max tayari ana traffic na kui divert kwenye "jamiidate.com" kwa mfano, itakuwa kitu rahisi sana.

Hiyo Marafiki naweza kuwa nzuri lakini ikpo katika "deep web" huko, deeper than the Mariana Trench watu hawaioni.
 
Back
Top Bottom