Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini sio SERIKALI HII HAIJALI WANANCHI?????

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kachanchabuseta, Feb 18, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Salamu wanaJF

    Mpaka sasa najiuliza kama tuna serikali mpaka sasa maana serikali hii haijali wananchi wake.

    Tulianza na MV BUKOBA wakati wa mkapa

    Ikaja Mbagala sasa hivi gongo la mboto, hawa watu wapo wamekaa madarakani wanakula kodi zetu. Mpaka sasa waathirika wa mbagala wengine hajaripwa hela zao.

    TUKIO la HAITI, nchi hiyo ilianzisha HAITI foundation ambayo ni endelewa inawasadia waathirika kwa maisha yao mpka elimu yao ya chuo kikuu


    Watu wa mbagala wameishia hewani na wamesaurika

    kwanini serikali hii inakuwa ya KINYAMA KINYAMA
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    na bado mtamkumkuka sana Dr.SLAA
    ALISEMA KUWA kumchagua JK ni kukaribisha janga
    haya si mmeona sasa?
    kila kitu ni shida na watu wanatamani 2015 ifike mapema
    wale hawako pale kwa ajiri ya wananchi bali wako kwa maslahi yao binafsi(rejea maneno ya wziri Mwinyi akisema hawezi kujihuzuru)
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa kweli Dr Slaa atakumbukwa

    Hii serikali naona hawezi kujali wananchi wake utendaji wake umejaa kisiasa:wink2::wink2:
     
Loading...