Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini sio rahisi kusikia mganga wa kienyeji kutoka moshi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by massai, Jan 1, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekua Arusha kwa muda mwingi hii desember nimekutana na vijitangazo kibao kuhusu waganga wa kienyeji wengi utasikia wanatoka rukwa,sumbawanga,ufipa,kigoma alakini huwezi sikia mganga kutoka moshi,vipi hili lina uhusiano gani na maendeleo na changamoto zima la maendeleo ya kiuchumi kielimu na mambo mengine. Vipi kuna ukweli hapo au ni mtazamo wa watu??au tuelewe nini kuhusu hizo sehemu watokapo hao waganga??
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda Wao wanafanyia shughul zao huko
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hata Bukoba hamna waganga wa kienyeji sahihisha ili uweze kupata wachangiaji wengi
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wa moshi wawe waganga afu kupika vitimoto na wizi afanye nani? Huo ni mgawanyo wa majukumu. Ni kama wapare walivyo washona viatu na mafundi cherehani, wa iringa mahaousigeli, ...
     
  5. M

    Mr. Clean Senior Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    well n' good hakuna waganga wa matangazo ila kule uchagani ni washirikina sana tena sana wakuteketeza ndugu na mali, akina mangi watanikubalia kwa hilo!
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wana mizimu ya ukoo wanayoiabudu.
     
  7. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    U mr clean u have to prove that beyond a reasonable daubt otherwise i wil prosecute u factless dumb!!
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ..Dah!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wachaga hawahitaji wagaga wa kienyeji coz wao ni wachawi sana wapenda mali, wanajificha kwa maovu yao wanayoyafanya kwa kusafiri umbali kubwa kuufuata utajiri kama kigoma kule, sumbawanga, tanga wanafanya hivyo ili waonekane ni wasafi
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Uchawi wa moshi ni kutafuta shekeli...
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Simple...nabii hakubaliki kwao na pia hawawezi kwenda mikoa mingine kwa sababu hawaaminiki!
     
  12. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Sasa wote tukiwa waganga wateja watatoka wapi?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu labda nikujibu kwa mfano huu ujue ktk jamii tunayoishi kuna bidhaa flani zinatoka ktk nchi flani zinapendwa kwa sababu nchi hiyo inatoa bidhaa nzuri na imara. pia kama ukisikia huyu ni mchaga moja kwa moja unapelekea mawazo yako kuwa ni mjanja wa biashara. basi hivyo hivyo waganga wafanyavyo maana wateja wao wamekuwa na imani na waganga kutoka nyanja hizo
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamaa mkoa ule hawana imani na mambo haya ya uganga uganga,hata pia c wateja sana kwenda kuganguliwa, hata kwenye utafutaji jamaa wanachemsha akili plus wizi lkn c dawa dawa kama Wakinga wa Makete na kutapakaa Iringa nzima
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenzio anauliza ni kwanini hukuti ktk mabango yao wanaandika mganga kutoka Moshi?
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nimemuelewa sana tu thats y nimesema watu wa moshi wanajificha hawataki kuonekana kama ni washirikina
     
  17. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, waganga wa kienyeji Mkoa wa Kagera ni nadra sana kuwaona; sababu moja wapo ni mtizamo wa imani kwamba dini zilienezwa mapema kule aidha factor nyingine ni elimu.
     
  18. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    lakini ni moshi siku za hivi karibuni alitokea kondoo wa maruhani hivi??? ingawa hii haina ubishi kwamba waganga wa kienyeji moshi hakuna ni kutokana na wenzetu kwenda shule
     
  19. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wachaga wanajulikana kwa historia kuwa ni watu waongo hivyo hawawezi pata wateja
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu safi sana umenisaidia
     
Loading...